mgen
JF-Expert Member
- Nov 18, 2010
- 23,255
- 9,174
Uwezo Gani zaidi ya Yahudi Kuwa na SILAHA ZA DOOMSDAY??Isreli akipogana tena vita kama vya gaza niite mbwa .huouwezo hana tena
Uwezo Gani zaidi ya Yahudi Kuwa na SILAHA ZA DOOMSDAY??Isreli akipogana tena vita kama vya gaza niite mbwa .huouwezo hana tena
Na hapo anapigana na mtu aliyemnyima chakula na umeme kwa miezi kazaa hawezi kuingiza hata bastolaUsrahell kama kashindwa kutoboa kwa hamas hana sehemu atakayotoboa
Ingawaje waumini wake humu wanamsifia kwa kuifanya ghaza kua vifusi vitupu😀