Neno "kamoon" lina maana gani?


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,757
Likes
6,746
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,757 6,746 280
Ni j.pili njema wakuu,

Poleni na majukumu ya and natumaini mambo yanenda kama alivyoyapangilia huyu alieshikilia mbingu huko juu bila kuweka nguzo.

Dhumuni la uzi huu ni kuhusu holi neno (kamoon) kwa kawaida huwa silielewi linamaana gani kwani hata leo wakati niko church katika mahubiri yule kiongozi wa ibada kapiga mahubiriii tulipokuwa tunashangulia ule upako yule kiongozi ndo akasema kamooooonnn!

Sasa hapo nikajiuliza hiv iametukana au hua ni kiwakilishi tuu au ni mizuka yake au no neno hia linajitokea kwenye mahubiri! Na hili neno sio hapo tu hataashuleni au huku mitaani au mastendini hua nalisikiaga hivi hua lina maana gani naombeni mnifafanulie wajuzi.
 
Kinyesi

Kinyesi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2014
Messages
227
Likes
110
Points
60
Kinyesi

Kinyesi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2014
227 110 60
Hilo ni neno la kidhungu "come on". Ukitaka kujua maana yake kapekue kwenye kamusi.
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
4,112
Likes
2,619
Points
280
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
4,112 2,619 280
Ni j.pili njema wakuu,

Poleni na majukumu ya and natumaini mambo yanenda kama alivyoyapangilia huyu alieshikilia mbingu huko juu bila kuweka nguzo.

Dhumuni la uzi huu ni kuhusu holi neno (kamoon) kwa kawaida huwa silielewi linamaana gani kwani hata leo wakati niko church katika mahubiri yule kiongozi wa ibada kapiga mahubiriii tulipokuwa tunashangulia ule upako yule kiongozi ndo akasema kamooooonnn!

Sasa hapo nikajiuliza hiv iametukana au hua ni kiwakilishi tuu au ni mizuka yake au no neno hia linajitokea kwenye mahubiri! Na hili neno sio hapo tu hataashuleni au huku mitaani au mastendini hua nalisikiaga hivi hua lina maana gani naombeni mnifafanulie wajuzi.
Si neno la Kiswahili
 

Forum statistics

Threads 1,237,040
Members 475,401
Posts 29,276,247