Neno Ithibati la Kiswahili ni geni limeanza tu wiki hii

Neno Ithibati la Kiswahili ni geni limeanza tu wiki hii

Busu la Kenge

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2025
Posts
2,583
Reaction score
4,773
Tangu waandishi wa habari na watangazaji kupotea "disappeared in the thin" na kutosikika neno Ithibati likachipuka ghafla hasa wiki hii.

Licha ya utaalam wangu na uzoef Katika lugha hii kuntu sijawahi kulisikia nadhani limeanza kusikika na kujulikana wiki hii.

Maneno mengine mageni kuchipika ghafla na kuanzishwa kwenye Kiswahili kama uchwara lissu kulianzisha dikteta uchwara na ponjoro gwajiboy akijibu mapigo ya mbunge WA kinondoni.

Senior JF/JA linguistics expert
 
Ni neno la siku nyingi. Si geni. Kuna vitabu niliwahi kuviona miaka ya 2000s katikati mwanzoni wameandika 'kitabu hiki kimepewa ithibati na......'. Kwa hiyo ithibati ni nomino, thibitisha / kuthibiti ni kitenzi.
 
Jibu sahihi la ithibati ni accredation au certification?
 
Back
Top Bottom