Nemo lako ni taa ya miguu yangu.

Nemo lako ni taa ya miguu yangu.

Sendongo1440

Member
Joined
Feb 16, 2019
Posts
7
Reaction score
11
Soma Biblia
IMG_20190624_084011_366.jpeg
IMG_20190623_133128_399.jpeg
 
miaka ya nyuma nilikuwa karibu na Mungu, kusoma bible kuhudhuria church, ila saivi sijui nimepatwa na nini MAOMBI YAKO MTUMISHI NI MUHIMU.
 
Najisikia kupaa niutwae utukufu ulio juu.
 
Neno lako ni taa ya miguu yangu
Na ni mwangaza wa njia zangu kila siku
Zab119:105
 
Zaburi 121 huwa naipenda sana hasa anaposema

"Asiuache mguu wako usogezwe, ASISINZIA AKULINDAYE......"
 
Back
Top Bottom