Nembo ya Taifa ya Serikali Tatu


Fred Katulanda

Fred Katulanda

Verified Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
233
Likes
10
Points
35
Fred Katulanda

Fred Katulanda

Verified Member
Joined Apr 1, 2011
233 10 35
Inaweza kuwa hii maana kila mmoja na leke kugawana Rasmali zetu.
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,124
Likes
886
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,124 886 280
Ndiko tunakoelekea huko?
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,745
Likes
17,392
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,745 17,392 280
Duh kiukweli tuna safari ndefu sana kama hatutabadilika kifikra
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Mkuu Bujibuji, wawezajua bei ya jino moja la Tembo?
 
damian marijani

damian marijani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2010
Messages
697
Likes
260
Points
80
damian marijani

damian marijani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2010
697 260 80
Hao waliobeba ile bia maarufu ya Kenya wametumwa na Ki****?
 

Forum statistics

Threads 1,274,093
Members 490,586
Posts 30,500,767