TANSIS
JF-Expert Member
- Sep 7, 2018
- 724
- 1,034
Hapo sasa pesa tu ndiyo mamboyote huyo anataka watu waanza kumwaga damu bure chakushangaza wao na familia zao hawaend front ni upuuzi mtupuKwanza ni nani huyo apendwe na kila mtu amekuwa pesa?
Hapo sasa pesa tu ndiyo mamboyote huyo anataka watu waanza kumwaga damu bure chakushangaza wao na familia zao hawaend front ni upuuzi mtupuKwanza ni nani huyo apendwe na kila mtu amekuwa pesa?
wakati huowatu wameshaumia wameshakufa na kupotezeana muda hawatawakumbuka hatakidogo wao wanakula kuku nyie mnakula vumbi daaa siasa nomaaaYale yale ya Odinga..... Halafu baada ya wiki mbili tutasikia amepatana na Mnangawa
Yaani Siasa sometimes ni upumbavu tu mkuuwakati huowatu wameshaumia wameshakufa na kupotezeana muda hawatawakumbuka hatakidogo wao wanakula kuku nyie mnakula vumbi daaa siasa nomaaa
Hao ni wale wale kina odinga besgye hawana madhara kama nyoka wa bujora makumbushoHapo sasa pesa tu ndiyo mamboyote huyo anataka watu waanza kumwaga damu bure chakushangaza wao na familia zao hawaend front ni upuuzi mtupu
ukiuendekeza unakuja kujuta baadae tatizo liko hapooYaani Siasa sometimes ni upumbavu tu mkuu
Uoga ndio dhambi kubwa kuliko zoteHapo sasa pesa tu ndiyo mamboyote huyo anataka watu waanza kumwaga damu bure chakushangaza wao na familia zao hawaend front ni upuuzi mtupu
watu wote wa zimbabwe wanakula ng'ana duh!Bange ivutwe na wenye uwezo wa kuihimili tu, tafadhali.