Nelly, rihanna, 50 cent, Chris Brown....etc, wanabahati sana..


Rasib

Rasib

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
395
Likes
4
Points
35
Age
32
Rasib

Rasib

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
395 4 35
Kama isingekuwa biashara ya utumwa iliwapeleka America kwa mwonekano wao...
Lil wayne- angekuwa Mmakonde.
50 cent- msukuma.
Chris Brown- Mnyaturu
Birdman- Mmang'ati au Mmasai
Michael Jackson- Mbulu(Mwiraqw)
Rick Ross- Mkurya
Rihanna- Mpare
Nick Minaj- Mhaya
unaweza kumwongeza msanii yeyote wa Marekani unaekifiri anaweza kufananishwa na kabila lolote Tz.....NAWASILISHA.
 

Forum statistics

Threads 1,273,287
Members 490,351
Posts 30,476,763