NECTA tumieni njia hii

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Posts
2,949
Reaction score
1,943
kama baraza la mitihani ingetumia njia hii ingekuwa poa
 

Attachments

  • mtihani.jpg
    24.7 KB · Views: 224
Madudu yako NECTA kwenyewe sio kwenye kufanya mitihani.
 
naona bado hujawajua wala chabo,yani chabo itaandikwa kwenye hayohayo maboksi
 
Mkuu hawakosi neno, wenzetu watasingizia ubaguzi kwenye usahishaji.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Haha, mkuu nauhakika umepiga chabo sana, maana najua uwezifikiria mbinu kali kama hii kama wewe si mhusika.
Kuna mtu anaitwa Seme yupo kitivo cha sheria UDSM, huyo akisimamia pepa inabidi mjiandae kwa mbinu mpya coz jamaa hakukosi.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
iyo sijui ilikuwa ni shule gani
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…