NECTA hivi mnajua yanayotendeka wilaya ya Bagamoyo?

NECTA hivi mnajua yanayotendeka wilaya ya Bagamoyo?

TAWA

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Posts
3,674
Reaction score
1,572
mpaka siku ya Leo jumanne wasimamizi hawajalipwa pesa zao za semina.
Mpaka hivi sasa hata nusu ya posho ama robo wasimamizi hawajapata posho.
Hii ni hatari Kwa ufanisi Wa mitihan hii muhimu Kwa taifa letu. kama halmashauri haioni umuhimu katika hili sina hakika Kwa wasimamizi.
Tafadhalin sana chukuen hatua haraka kwani jambo hili linaweza kuleta matatizo.
 
mpaka siku ya Leo jumanne wasimamizi hawajalipwa pesa zao za semina.
Mpaka hivi sasa hata nusu ya posho ama robo wasimamizi hawajapata posho.
Hii ni hatari Kwa ufanisi Wa mitihan hii muhimu Kwa taifa letu.
CCM HAO...
 
Duh,Hataree.Mtihani sasa si utavuja kwa wasimamisi wasio waaminifu?Dr.Msonde angalia hiyo mambo ya Big Result Now.
 
Kwa Tanzania yetu ya leo ukiitwa kwenye shughuli ya kiserikali yenye malipo halafu ukaambiwa utalipwa daada ya shughuli basi jandae kwa mawili: 1. Kudhulumiwa 2. Kulipwa kwa kuchelewa saaaana na tena baada ya kutumia muda na grarama kubwa sana kufuatilia.
 
mpaka siku ya Leo jumanne wasimamizi hawajalipwa pesa zao za semina.
Mpaka hivi sasa hata nusu ya posho ama robo wasimamizi hawajapata posho.
Hii ni hatari Kwa ufanisi Wa mitihan hii muhimu Kwa taifa letu. kama halmashauri haioni umuhimu katika hili sina hakika Kwa wasimamizi.
Tafadhalin sana chukuen hatua haraka kwani jambo hili linaweza kuleta matatizo.
CCM = EBOLA... Chukua tahadhari!
 
Kwa Tanzania yetu ya leo ukiitwa kwenye shughuli ya kiserikali yenye malipo halafu ukaambiwa utalipwa daada ya shughuli basi jandae kwa mawili: 1. Kudhulumiwa 2. Kulipwa kwa kuchelewa saaaana na tena baada ya kutumia muda na grarama kubwa sana kufuatilia.

Pokea Like, Hvy Hao Jamaa Wavumilie Hazijatumwa Toka Hazina, Hilo Ndilo Jibu Watakalokutana Nalo.
 
BMK wamemaliza mzigo wote hazina!!!!poleni wasimamizi

Hata baadhi ya vyuo vikuu pesa hazijapelekwa huko tangu BMK ianze, vina ukata ile mbaya na wanafunzi kwenye baadhii ya vyuo wanasikiliza stipend zao redioni. BMK imekuwa jini mnywa maji!
 
Hata baadhi ya vyuo vikuu pesa hazijapelekwa huko tangu BMK ianze, vina ukata ile mbaya na wanafunzi kwenye baadhii ya vyuo wanasikiliza stipend zao redioni. BMK imekuwa jini mnywa maji!

Hata Malimbikizo Ya Mishahara Hayajalipwa Tangu Laana Hii Ya Bmk Ianze.
 
basi nchi imeuzwa
 
msilaumu sana ni koki ya wahisani imefungwa baada ya sisi kutotaka kukagua tegeta escrow na kuchukia hatua. Halafu mtu mmoja anasema ripoti haijafika kwa waziri mkuu ikifika italetwa ijadiliwe inafika liniii hasemi. ikiwa tayari mwakani?.........hii nchi bwana nzuriiiiii
 
Kwa wasimamizi wa mitihani lazima wakopwe, kwa wajumbe wa bunge maalumu ni cash bin cash!
 
Nionavyo mimi kiwango cha Elimu kimeshuka hasa ukizingatia sifa za walimu waliopo , miundo mbinu tuliyonayo na utekelezaji wa mipango tuipangayo kuhusu Elimu.

Kama vigezo vya kupanda kwa Elimu ni idadi ya wanaojiunga katika ngazi furani ya elimu basi Elimu ya Tanzania iko juu mno kulinganishana huko nyuma.

Angalia matokeo ya kidato cha nne kila mwaka tumekuwa na karibu asilimia 80 ya wanasemwa wamefaulu kuwa na daraja la nne.Daraja ambalo hata afanyeje labda ataenda ualimu kama ambavyo tumefanya miaka ya 90 na mwanzoni mwa mwaka 2000.

Madarasa yapo watoto hawasomi kwa kukosa walimu hiyo Elimu itapandaje, ili tendo la kujifunza liweze kufanyika ni lazima mwalimu awepo na mwanafunzi pamoja na mabo mengine kadha wa kadha wataalamu wa elimu wanaijua.

Tutaendelea siku nyingine.

Asante.

hao watakua wamepigwa na kamati ya mitihani ya mkoa ila Dokta msonde yupo humu anaeza akaja ngoja watamstua
 
Back
Top Bottom