Ndugu yetu Bernard Membe yuko wapi, anawaza au amejipangaje saa hizi?

Ndugu yetu Bernard Membe yuko wapi, anawaza au amejipangaje saa hizi?

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Posts
2,149
Reaction score
1,721
Nakumbuka mwaka 2011 katika maadhimisho ya miaka 50 ya chuo kikuu cha dsm ndipo nilimuona kwenye msafara wa wageni waalikwa wakiingia ukumbi wa Nkuruma. Aliyeongoza msafara alikuwa Jakaya M. Kikwete, Kkaguta Mseven, EL na wengineo.

Hakika sikuwa najua lolote zaidi ya kufahamu alikuwa ni waziri.

Alikuwa ni mtulivu na siku hiyo alikuwa nyuma nyuma ya msafara. Na nilijikuta nimemshangaa kwani alikuwa na movement moja ambayo sio ya kawaida. Maana alikuwa amevaa Travolta halafu katika kutembea alikuwa kama anatengeneza matege fulani hivi na mkono mmoja ulikua mfukoni.

Kwa waliowahi kuangalia prison break ningeweza kumfananisha kabisa na 'Mahone' kwa jinsi alivobehave kwa muda ule.

Hakika alikuwa tofauti na wengine wote kwenye msafara ule. Na haraka intelligence yangu ikaniambia hakuwa mtu wa kawaida.

Tangu nifahamu hayo na Habari nyingi kumuhusu. Niligundua kwamba Bernard Membe yawezekana ndiye mafioso namba moja na hatari kumzidi hata Phillip Mangula.

Na japo mimi sio mwana CCM wala mshabiki wa siasa nilijua fika wakati akichukua form kugombea urais CCM hakukuwa na mtu wa kumuambia chochote wala kumzuia kwa namna yoyote wala kumtisha.

La bahati mbaya sana Bernard Membe hakuwa na support wala hakujichimbia mizizi kwenye Baraza kuu la CCM (NEC) na hivo kuwa kati ya wale waliokatwa tano bora.

Kilichonileta mbele ya jukwaa hili ni ukimya ambao amekuwa nao Bernard Membe yapata mwezi mmoja tangu akatwe kwenye tano bora.

Ki ukweli kabisa kimya hiki kwa mtu wa kariba ya Bernard Membe hakika kinaogopesha kama si kwa CCM basi ni kwa upinzani.

Kwa mtu kama Membe am positive kwamba there might be a mission going on under the tunnel. Period.

Sio kwa kususa huku.?
 
Nimesoma mambo mengi sana ya kumhusu huyu bwana humu JF, mengi maovu tena ya siri.

Sasa kwa walio karibu nae ebu tupeni whereabouts za huyu mtanzania mwenzetu
 
ni jimbo alimuahidi atampa nape sasa sijui ataghairi?

hapo sasa...nape lazima amkate....nasikia jana usiku kalia sana mpaka ikabidi viongozi wa juu wa chama na serikali wambembeleze,na bado lowasa anataka awekeze kwenye jimbo lake ili akigombea apigwe
 
ni jimbo alimuahidi atampa nape sasa sijui ataghairi?

Serukamba naye aliwaahidi Kigoma Mjini hagombei, Lowassa naye alisema hagombei, tusisahau hata Pinda na Mwandosya waliahidi hawagombei. Sasa baada ya michakato kuharibika sijui itakuewaje!!
 
Hapo sasa na bungeni je atarudi vipi na alishasema bungeni harudi tena kazi ipo hapo
 
Serukamba naye aliwaahidi Kigoma Mjini hagombei, Lowassa naye alisema hagombei, tusisahau hata Pinda na Mwandosya waliahidi hawagombei. Sasa baada ya michakato kuharibika sijui itakuewaje!!

Usisahau na makinda naye alisema hatagombea.
 
Kwani mtu unashindwa kuaga unasafiri zen Gari inapata hitilafu na safari inaghahirishwa...hilo linawezekana Kwa siasa za Tanganyika as Politics has no rules.
 
Bernard Membe alifanywa Mbuzi wa Kafara na Familia ya Rais bila ya kujijua, Magufuli alikuwa chaguo la Mzee ila Membe na Jaji Augustine Ramadhani walifanywa 'angaisha ----- 'ili watu wapoteze muda na rasilimali zao kupambana nae bila ya kumgusa Magufuli.

Membe nae alihadaiwa akajiona ndo Chaguo la Mzee. Aliingizwa kwenye tano bora ili kuwafrastrate wanamtandao wasisusie kwa kuwa kama wangeamua kutokwenda kikaoni basi hakika Akidi isingetimia so kikao kingeahirishwa ila walipoona jina la Membe wakapania kwenda kumnyima kura matokeo yake yakawa kuhalalisha mchakato wenyewe na hatimae leo Ni John Pombe Joseph Magufuli.

Jk ni Mjuvi sana wa Siasa za KiCCM, nguvu na pesa za wanamtandao kwa zaidi ya miaka 20 zimetokomezwa ndani ya masaa yasiyozidi tisa.

POLE NCHIMBI, SOPHIA SIMBA, POLE KIMBISA
 
Tutegemee mabadiliko makubwa (naturally) kwenye majimbo ya hawa wataka urais wa ccm. Kumbuka Makamba hajawahi kuchaguliwa na kura yoyote na sidhani kama kuna mtu wa kwenda kumsimamia kupata jimbo bila 'kupita bila kupingwa'. Pia fikiria wadau kama Wassira, Ngeleja, Mwandosya, EL na wengine mnaowajua wakijaribu maisha ya kawaida bila VX za bure na mafuta ya umma!
 
Membe nenda tu kajikite kuendeleza hotels Zamora mtwara Naf beach hotel mpya kabisa chumba standard ni USD 100, 130 na suite ni 350. Naf blue view ni nyingine anzilishi na Naf blue apartments. Inasemekana sehemu kubwa ya Hela ni Libya GADAF
 
Last edited by a moderator:
Membe nenda tu kajikite kuendeleza hotels zako mtwara Naf beach hotel mpya kabisa chumba standard ni USD 100, 130 na suite ni 350. Naf blue view ni nyingine anzilishi na Naf blue apartments. Inasemekana sehemu kubwa ya Hela ni Libya GADAF
 
Last edited by a moderator:
Na jimbo kamwachia Nape Nnauye.
 
Back
Top Bottom