Ndugu yangu Kikwete, Kadi yangu utaikuta mlangoni


M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Ndugu yangu, kaka yangu, rafiki yangu JK. Nasikia una mpango wa kumwachia uenyekiti Yule jamaa yetu ambaye hatabiriki. Nimeona Juzi wakati Lubuva anakabidhi ripoti ya uchaguzi pale magogoni mheshishimiwa huyu, alikupaka mafuta kwa mgongo wa chupa.

Ati anasema atawalinda marais wastaafu wote, wakati akijua kabisa kuwa wanalindwa na katiba.hiyo yote nilijua ni mbinu tu nyepesi ya kukufanya ujisikie ili umpe uwenyekiti.

Sasa Mimi Kama mwanachama wako mwaminifu nakuomba, usimpe mpaka muda wako umalizike. Sababu ni kwamba, kaka huku mtaani watu wote wamenuna. Tangu ulipoondoka ukatuaminisha ambayo wewe mwenyewe hukuyaamini, hali ni mbaya sana. Sasa wanachama wenzangu tunajiuliza, je? Ikiwa tu hapa tulipo tayari tuko hoi,ukimpa tena huo uenyekiti si itabidi tukimbie kabisa tukafie mbali! Tuone huruma kaka yetu mkubwa. Imeshatosha. Ukimpa tu. Kadi yangu utaikuta mlangoni kwako na Mimi sipo.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,732
Likes
2,290
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,732 2,290 280
du ngumu kumesa
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,251
Likes
3,986
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,251 3,986 280
Message sent and delivered I just hope it will be read as well before our dear moderators who so much believe in "free speech" put it down with a huge ban kwa muanzisha mada.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,836
Likes
5,424
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,836 5,424 280
Ndugu yangu, kaka yangu, rafiki yangu JK. Nasikia una mpango wa kumwachia uenyekiti Yule jamaa yetu ambaye hatabiriki. Nimeona Juzi wakati Lubuva anakabidhi ripoti ya uchaguzi pale magogoni mheshishimiwa huyu, alikupaka mafuta kwa mgongo wa chupa.

Ati anasema atawalinda marais wastaafu wote, wakati akijua kabisa kuwa wanalindwa na katiba.hiyo yote nilijua ni mbinu tu nyepesi ya kukufanya ujisikie ili umpe uwenyekiti.

Sasa Mimi Kama mwanachama wako mwaminifu nakuomba, usimpe mpaka muda wako umalizike. Sababu ni kwamba, kaka huku mtaani watu wote wamenuna. Tangu ulipoondoka ukatuaminisha ambayo wewe mwenyewe hukuyaamini, hali ni mbaya sana. Sasa wanachama wenzangu tunajiuliza, je? Ikiwa tu hapa tulipo tayari tuko hoi,ukimpa tena huo uenyekiti si itabidi tukimbie kabisa tukafie mbali! Tuone huruma kaka yetu mkubwa. Imeshatosha. Ukimpa tu. Kadi yangu utaikuta mlangoni kwako na Mimi sipo.
Hapo ndo siwaelewagi CCM...
Yaani mmempa bendera ya CCM kuipeperusha kwenye kinyang'anyiro cha uraisi... Akashinda. Iweje muhofie kumpa uenyekiti wa chama..?? Mjue kuwa Kama raisi, anaongoza watu wengi kuliko idadi ya wanachama wa CCM

1. KWANINI MNAHOFIA..??
2. KWA NINI HAKUKUWA NA MANENO MANENO KAMA HAYA ENZI ZA WATANGULIZI WA MAGUFULI..???
3. KUTOTABIRIKA KWAKE, MNAMAANISHA MAKUNDI YENU NDANI YA CCM..??
4. AU MNAHOFU NA KUFUMULIWA UFISADI..??
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,506
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,506 280
Ndugu yangu, kaka yangu, rafiki yangu JK. Nasikia una mpango wa kumwachia uenyekiti Yule jamaa yetu ambaye hatabiriki. Nimeona Juzi wakati Lubuva anakabidhi ripoti ya uchaguzi pale magogoni mheshishimiwa huyu, alikupaka mafuta kwa mgongo wa chupa.

Ati anasema atawalinda marais wastaafu wote, wakati akijua kabisa kuwa wanalindwa na katiba.hiyo yote nilijua ni mbinu tu nyepesi ya kukufanya ujisikie ili umpe uwenyekiti.

Sasa Mimi Kama mwanachama wako mwaminifu nakuomba, usimpe mpaka muda wako umalizike. Sababu ni kwamba, kaka huku mtaani watu wote wamenuna. Tangu ulipoondoka ukatuaminisha ambayo wewe mwenyewe hukuyaamini, hali ni mbaya sana. Sasa wanachama wenzangu tunajiuliza, je? Ikiwa tu hapa tulipo tayari tuko hoi,ukimpa tena huo uenyekiti si itabidi tukimbie kabisa tukafie mbali! Tuone huruma kaka yetu mkubwa. Imeshatosha. Ukimpa tu. Kadi yangu utaikuta mlangoni kwako na Mimi sipo.

Hiki kinapaswa kiwe kitisho au? Kama unampenda sana Mwenyekiti kama yeye binafsi si umfwate aendapo akakupe kazi? Anazo nyingi tu hata Wama inahitaji watu!
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Si
Vijana wa Lumumba baada ya kukoswa u-DC sasa wamecharuka.
siyo U DC , Kwani jamani hamuoni hali ni mbaya? Sasa hivi ni Kama kila kitu kimesimama. Mfano mdogo ni bandari. Yeye alifikiri ni rahisi kuendesha, na hata alidiriki kumkejeli Kaka Jk kuwa ati nchi imeoza.

Sasa Mbona hatuoni kipya, maisha kila Siku ni bora ya jana. Mwenye Duka hauzi mwenye bar hauzi mjenzi hajengi. Viwanda havizalishi Kama zamani kwa sababu wateja hakuna. Jamani hali ni mbaya mno, mwulize muuza matofali Kama siku hizi kuna mteja wa tofali.!
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Hapo ndo siwaelewagi CCM...
Yaani mmempa bendera ya CCM kuipeperusha kwenye kinyang'anyiro cha uraisi... Akashinda. Iweje muhofie kumpa uenyekiti wa chama..?? Mjue kuwa Kama raisi, anaongoza watu wengi kuliko idadi ya wanachama wa CCM

1. KWANINI MNAHOFIA..??
2. KWA NINI HAKUKUWA NA MANENO MANENO KAMA HAYA ENZI ZA WATANGULIZI WA MAGUFULI..???
3. KUTOTABIRIKA KWAKE, MNAMAANISHA MAKUNDI YENU NDANI YA CCM..??
4. AU MNAHOFU NA KUFUMULIWA UFISADI..??
Ufisadi ni sawa kupambana nao lakini mbona matunda hatuyaoni?kumbuka ni bado miezi 3 tu kutimia mwaka. Mitaani hakutamaniki, watu wanatia huruma.hakuna pesa. Mwisho kabisa tutajiunga na vijana wa CHADEMA Kule dodoma kuzuia hii kitu.Mbona alipoingia Mzee Mwinyi ndani ya miezi 3 tu nchi ilifunguka kwa furaha kwa sera yake ya RUKSA?
 
M

Meela

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,172
Likes
638
Points
280
M

Meela

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,172 638 280
Ndugu yangu, kaka yangu, rafiki yangu JK. Nasikia una mpango wa kumwachia uenyekiti Yule jamaa yetu ambaye hatabiriki. Nimeona Juzi wakati Lubuva anakabidhi ripoti ya uchaguzi pale magogoni mheshishimiwa huyu, alikupaka mafuta kwa mgongo wa chupa.

Ati anasema atawalinda marais wastaafu wote, wakati akijua kabisa kuwa wanalindwa na katiba.hiyo yote nilijua ni mbinu tu nyepesi ya kukufanya ujisikie ili umpe uwenyekiti.

Sasa Mimi Kama mwanachama wako mwaminifu nakuomba, usimpe mpaka muda wako umalizike. Sababu ni kwamba, kaka huku mtaani watu wote wamenuna. Tangu ulipoondoka ukatuaminisha ambayo wewe mwenyewe hukuyaamini, hali ni mbaya sana. Sasa wanachama wenzangu tunajiuliza, je? Ikiwa tu hapa tulipo tayari tuko hoi,ukimpa tena huo uenyekiti si itabidi tukimbie kabisa tukafie mbali! Tuone huruma kaka yetu mkubwa. Imeshatosha. Ukimpa tu. Kadi yangu utaikuta mlangoni kwako na Mimi sipo.

Usidanganye watu. WEWE SIO MWANA CCM hata tone. Ndio wale wapinzani mnaoogopa Magufuli kuongezewa madaraka. Wewe ni kati ya wale mnaosema (japo nina uhakika mnafahamu hamtafanikiwa) mtazuia ule mkutano wa Dodoma wenye lengo la kumkabidhi Magufulu uenyekiti wa CCM.
 
msonobali

msonobali

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
827
Likes
277
Points
80
msonobali

msonobali

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
827 277 80
Si

siyo U DC , Kwani jamani hamuoni hali ni mbaya? Sasa hivi ni Kama kila kitu kimesimama. Mfano mdogo ni bandari. Yeye alifikiri ni rahisi kuendesha, na hata alidiriki kumkejeli Kaka Jk kuwa ati nchi imeoza.

Sasa Mbona hatuoni kipya, maisha kila Siku ni bora ya jana. Mwenye Duka hauzi mwenye bar hauzi mjenzi hajengi. Viwanda havizalishi Kama zamani kwa sababu wateja hakuna. Jamani hali ni mbaya mno, mwulize muuza matofali Kama siku hizi kuna mteja wa tofali.!
Wanaishi Kwa shemeji hawawezi kuyajua yote hayo
 
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
1,716
Likes
1,145
Points
280
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
1,716 1,145 280
Ndugu yangu, kaka yangu, rafiki yangu JK. Nasikia una mpango wa kumwachia uenyekiti Yule jamaa yetu ambaye hatabiriki. Nimeona Juzi wakati Lubuva anakabidhi ripoti ya uchaguzi pale magogoni mheshishimiwa huyu, alikupaka mafuta kwa mgongo wa chupa.

Ati anasema atawalinda marais wastaafu wote, wakati akijua kabisa kuwa wanalindwa na katiba.hiyo yote nilijua ni mbinu tu nyepesi ya kukufanya ujisikie ili umpe uwenyekiti.

Sasa Mimi Kama mwanachama wako mwaminifu nakuomba, usimpe mpaka muda wako umalizike. Sababu ni kwamba, kaka huku mtaani watu wote wamenuna. Tangu ulipoondoka ukatuaminisha ambayo wewe mwenyewe hukuyaamini, hali ni mbaya sana. Sasa wanachama wenzangu tunajiuliza, je? Ikiwa tu hapa tulipo tayari tuko hoi,ukimpa tena huo uenyekiti si itabidi tukimbie kabisa tukafie mbali! Tuone huruma kaka yetu mkubwa. Imeshatosha. Ukimpa tu. Kadi yangu utaikuta mlangoni kwako na Mimi sipo.
Wewe ni fisadi wa CDM kadi ya ccm unafanyia nini?
 
T

TKNL

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
624
Likes
486
Points
80
T

TKNL

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2012
624 486 80
Vijana wa Lumumba baada ya kukoswa u-DC sasa wamecharuka.
Wanaomtetea Magufuli mnawaita vijana wa Lumumba, wanaomponda magufuli bado mnawaita vijana wa Lumumba; nyinyi vipi? au ndo ile ya kusema chama chenu hakina msimamo?
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,202
Likes
4,680
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,202 4,680 280
Ndugu yangu, kaka yangu, rafiki yangu JK. Nasikia una mpango wa kumwachia uenyekiti Yule jamaa yetu ambaye hatabiriki. Nimeona Juzi wakati Lubuva anakabidhi ripoti ya uchaguzi pale magogoni mheshishimiwa huyu, alikupaka mafuta kwa mgongo wa chupa.

Ati anasema atawalinda marais wastaafu wote, wakati akijua kabisa kuwa wanalindwa na katiba.hiyo yote nilijua ni mbinu tu nyepesi ya kukufanya ujisikie ili umpe uwenyekiti.

Sasa Mimi Kama mwanachama wako mwaminifu nakuomba, usimpe mpaka muda wako umalizike. Sababu ni kwamba, kaka huku mtaani watu wote wamenuna. Tangu ulipoondoka ukatuaminisha ambayo wewe mwenyewe hukuyaamini, hali ni mbaya sana. Sasa wanachama wenzangu tunajiuliza, je? Ikiwa tu hapa tulipo tayari tuko hoi,ukimpa tena huo uenyekiti si itabidi tukimbie kabisa tukafie mbali! Tuone huruma kaka yetu mkubwa. Imeshatosha. Ukimpa tu. Kadi yangu utaikuta mlangoni kwako na Mimi sipo.
Major siyo mwana CCM. Acha kuzuga wewe muhuni muhuni tu.
 
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
1,720
Likes
808
Points
280
Yiyu Sheping

Yiyu Sheping

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
1,720 808 280
Hayo madudu ambayo tunaambiwa yalikuwa yanaendelea huko bandarini, hata kama sasa imekuwa nyeupe acha iwe.

Kuna pahala nilisikia hadithi kwamba huko zamani za kale kuna kabila Afirika kaskazini waliamini wizi ni kazi muhimu na ya heshima sana katika jamii. Role model wa kabila hilo walikuwa majambazi waliofanikiwa. So ikawa hata mzazi mwenye mtoto mdogo anamuombea akuwe na awe jambazi aliyefanikiwa.

Huku kulialia kila siku humu mitandaoni inaonyesha taifa hili ndiko lilipo kuwa limefikishwa. Kuona kipato kisicho halali na ufisadi ndio order of the day.
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
T
Major siyo mwana CCM. Acha kuzuga wewe muhuni muhuni tu.
Tatizo lako ni kwamba kila mwenye mawazo tofauti na wewe, unamwona ni mpinzani. Kila mtu anao uhuru wa kutoa duku duku lake na hiyo ndiyo demokrasia. Ina maana hata wale walioimba wimbo wa "tuna imani na Lowasa" tena wazi wazi mbele ya Mwenyekiti wa chama ktk mikutano ule wa kutafuta mgombea wa urais ccm na wao pia siyo CCM

Open your Mind. Kila ukweli lazima tuseme. Nasema kila mahali hali ngumu. Kwa kifupi ni CCM Tumeangukiwa na jumba bovu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,663
Members 475,675
Posts 29,296,562