Ndugai awapiga mkwara wabunge waliofungiwa, wakiendelea kukashifu bunge wataongezewa adhabu

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,804
2,000
Wabunge waliofungiwa wamekuwa wakitoa kauli ambazo sio njema na kama huko walipo wanaendelea kutoa kauli ambazo sio njema watawapa adhabu kali zaidi

 

singojr

JF-Expert Member
Oct 28, 2014
4,242
2,000
mhimili uliochimbiwa umekwisha kumuelekeza namna ya kufanya kazi, I wonder kiongoz wa muhimili mmoja anaingilia kazi za kiongozi mwingine usishangae siku raisi akiendesha bunge
 

samora10

JF-Expert Member
Jul 21, 2010
7,462
2,000
Awafukuze kabisa, ili wasije kushiriki dhambi zao za kuuza rasilimali zetu..bunge lenyewe ndio hilo la kina lusinde kupitia mikataba ya madini? Raid anauliza tumelogwa na nani? Majibu nadhani anayo sasa
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
38,290
2,000
Ndio yale aliyosema Lissu kuwa wanaweza kumzuia mbunge asiingie Bungeni kwa muda wake wote uliobaki.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom