Ndoto za Mwendawazimu za Iran juu ya Isral!!

Ndoto za Mwendawazimu za Iran juu ya Isral!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,426
Reaction score
7,851
Baada ya Iran kushindwa mbinu zake zote kuifuta israel kwenye uso wa dunia mara kadhaa!! Leo tena kuna Bango jipya la matangazo katika Uwanja wa Palestina mjini Tehran, Iran leo linaipa Israeli miaka mingine 15 ya kuwepo. Siku 5,218 zimesalia.

Nina uhakika asimia 100% Iran wataangukia pua tu!!
 

Attachments

  • IMG_20260601_211905_825.jpg
    IMG_20260601_211905_825.jpg
    332.4 KB · Views: 8
Baada ya Iran kushindwa mbinu zake zote kuifuta israel kwenye uso wa dunia mara kadhaa!! Leo tena kuna Bango jipya la matangazo katika Uwanja wa Palestina mjini Tehran, Iran leo linaipa Israeli miaka mingine 15 ya kuwepo. Siku 5,218 zimesalia.

Nina uhakika asimia 100% Iran wataangukia pua tu!!

Usiichukulie poa Iran...
Trump mwenyewe amenyosha mikono; kwa sasa ana tapa tapa; hivi majuzi kakimbilia China kuiomba isinunue bidhaa kutoka Irani ili Iran iishiwe nguvu aweze kushinda vita.
Baada ya zile ndege za marekani za kisasa na ghali sana kuweza kutungliwa, Trump ameishiwa power sasa anaogopa kupeka ndege....
Mlango wa Hormuz umefungwa na Irani meli kwa mamia zikiwemo wa Marekani zimekwama pale Trump ameshindwa kuzipitisha. Nimjinga pekee atakaye amini kuwa Hormuz imeshikiliwa na wamarekani....
IRANI IMEIONESHA DUNIA KUWA, MAREKANI SI CHOCHOTE KWENYE VITA, PROPAGANDA NYIIINGI KULIKO UHALISIA! DOLA YENYE NGUVU DUNIANI INAENDA KUWA CHINA, MIAKA MICHACHE SANA IJAYO....
 
Usiichukulie poa Iran...
Trump mwenyewe amenyosha mikono; kwa sasa ana tapa tapa; hivi majuzi kakimbilia China kuiomba isinunue bidhaa kutoka Irani ili Iran iishiwe nguvu aweze kushinda vita.
Baada ya zile ndege za marekani za kisasa na ghali sana kuweza kutungliwa, Trump ameishiwa power sasa anaogopa kupeka ndege....
Hizo ni ndoto za Mwendawazimu endelea kujitia ujinga tu!!

Mlango wa Hormuz umefungwa na Irani meli kwa mamia zikiwemo wa Marekani zimekwama pale Trump ameshindwa kuzipitisha. Nimjinga pekee atakaye amini kuwa Hormuz imeshikiliwa na wamarekani....
Iran hana uwezo wa kufunga Mlango bahari wa Hormuz bali Marekani wao wamefunga ndiyo maana Iran inabwabwJa sana maana hana namna tena!!

IRANI IMEIONESHA DUNIA KUWA, MAREKANI SI CHOCHOTE KWENYE VITA, PROPAGANDA NYIIINGI KULIKO UHALISIA! DOLA YENYE NGUVU DUNIANI INAENDA KUWA CHINA, MIAKA MICHACHE SANA IJAYO....
Wajinga tu na Wapumbavu ndito watauamia UHARO wako huu!!
 
Hizo ni ndoto za Mwendawazimu endelea kujitia ujinga tu!!


Iran hana uwezo wa kufunga Mlango bahari wa Hormuz bali Marekani wao wamefunga ndiyo maana Iran inabwabwJa sana maana hana namna tena!!


Wajinga tu na Wapumbavu ndito watauamia UHARO wako huu!!

Tuseme ipo ivi. Marekani yeye anazuiya Meli za kutokea Iranian tu!

na Iranian inazuiya Meli zote zisizopitia process zao ✅️
 
Hizo ni ndoto za Mwendawazimu endelea kujitia ujinga tu!!


Iran hana uwezo wa kufunga Mlango bahari wa Hormuz bali Marekani wao wamefunga ndiyo maana Iran inabwabwJa sana maana hana namna tena!!


Wajinga tu na Wapumbavu ndito watauamia UHARO wako huu!!
Trump Juzi kaenda CHINA kuipigia magoti iache kununua bidhaa kutoka Iran; ili ikose fedha za kuendesha vita. Kama kweli Marekani inahiyo nguvu ya kijeshi inayo jisifia; kulikuwa na haja gani ya kwenda china kulia lia? KELELE NYIIINGI KUMBE YA KAWAIDA TU.......
 
Kila mtu anahaki ya kushabikia kile anachoamini hivi kwanini wendawazimu wengi wakiambiwa kuhusu anguko la Iran wanahaha
 
Baada ya Iran kushindwa mbinu zake zote kuifuta israel kwenye uso wa dunia mara kadhaa!! Leo tena kuna Bango jipya la matangazo katika Uwanja wa Palestina mjini Tehran, Iran leo linaipa Israeli miaka mingine 15 ya kuwepo. Siku 5,218 zimesalia.

Nina uhakika asimia 100% Iran wataangukia pua tu!!
Misukule ya Netanyau na Trump ipo kazini

Hivi unajua kuwa Irani hajawahi kuanzisha mashambulizi dhidi ya Israel hata mara Moja?

Ila Israel wao wameanzisha mashambulizi dhidi ya Irani zaidi ya mara 100?

Marekani na ulaya wameanzisha taifa lao pale la wazayuni ( Israel) Ili waitawale middle east iwe rahisi kwao kupora rasilimali za waarabu lakini hawawezi kuotawala middle east kama Irani yupo

Kwahiyo anayetakiwa kufutwa au kusambalatishwa ni Irani sio Taifa la wazayuni ( Israel)

Ila mambo haya nyinyi misukule ya Trump hamuwezi kuelewe
 
Ndani ya miaka iyo 15 ndani yake kuna matukio mengi yatatokea Duniani ✅️

Uchumi wa Marekani utadhidi kubanwa Ki Dunia !!

Wapinzani wa Marekani wanadhidi kukuwa ki Technology mbali mbali upande wao ikiwemo ya AI

Udhibiti wa Milango ya bahari Hormuz na ule wa Bab AL Mandab vyote vitachangia kutikisa Uchumi wa Israel na Marekani kwa pamoja

wkt kule Marekani kabanwa kila Sekta na China wkt Uchumi wa Gulf States nawenyewe unaenda kufa kupitia mzozo wa sasa !!!

Korea kusini Japan kote kunamizozo ya ndani Sababu ya kubanwa kiuchumi na Makampuni ya China

Gulf States MOYO wao ndio Hormuz Waarabu w Marekani wanaenda kukauka Damu

So Marekani inaenda kufa na mtoto wake kifo cha pamoja!

Vita ni pesa mtiririko wa pesa wa Marekani ndio unaenda kukatwa!

ktk karne hii Sio lazima kupigana VITA kumshinda adui yako 🤔🤔

unaweza tumia njia M'badala kukata mtiririko wa Uchumi wake !!

Ukamwacha adui yako kwenye mizozo ya ndani yao mpaka kugawana Majimbo yao!!!

Kwengine kugawana majengo ya Serikali wengine Mahakamani wengine kufungwa nk.!!!!!!

Nchi ikianza kukata rohoo kwenye Uchumi

kuisukuma kwenye kuanguka kwake inakuwa rahisi sn !!
Sababu kupata ma Agent inakuwa kujiokotea tu tena watu muhimu muhimu zaidi.

Sababu wanapunguziwa ulinzi tatizo lilelile Uchumi ✅️
 
Misukule ya Netanyau na Trump ipo kazini

Hivi unajua kuwa Irani hajawahi kuanzisha mashambulizi dhidi ya Israel hata mara Moja?
Ukiwa Mwarabu-koko isiwe sababu ya wewe kukosa akili!!!

Hamas,Hezbollah na Houth wote hawa mfadhili wao ni Iran kwa hali hiyo hakuna sababu ya Iran kutokushambuliwa maana anastasia kupokea kipondo!!
Ila Israel wao wameanzisha mashambulizi dhidi ya Irani zaidi ya mara 100?

Marekani na ulaya wameanzisha taifa lao pale la wazayuni ( Israel) Ili waitawale middle east iwe rahisi kwao kupora rasilimali za waarabu lakini hawawezi kuotawala middle east kama Irani yupo

Kwahiyo anayetakiwa kufutwa au kusambalatishwa ni Irani sio Taifa la wazayuni ( Israel)

Ila mambo haya nyinyi misukule ya Trump hamuwezi kuelewe
Kwa kuwa umeamua kujitoa ufahamu endelea kuwa msukule wa waarabu
Tuseme ipo ivi. Marekani yeye anazuiya Meli za kutokea Iranian tu!

na Iranian inazuiya Meli zote zisizopitia process zao ✅️
Acha ujinga hapo Hormuz hakipiti kitu bila idhini ya Marekani!!
 
Waambie MOSSAD waende wakalitoe hilo bango.
Mambo yasiwe mengi.
Usiumie sana wewe ndiye uwaambie hao magaidi wapunguze hizo ndoto za Mwendawazimu za kuipangia siku Israel kufutika.

Waambie hao magaidi watafutika wao kwanza na Israel haitafutika maana ni mpango wa Mungu!!
 
Usiumie sana wewe ndiye uwaambie hao magaidi wapunguze hizo ndoto za Mwendawazimu za kuipangia siku Israel kufutika.

Waambie hao magaidi watafutika wao kwanza na Israel haitafutika maana ni mpango wa Mungu!!
Iran imetojitokeza bila mipango ya Mungu?
 
Sasa hivi ili nchi nyingine isikusumbue sumbue mtaji ni nyuklia tu basiii marekani anamgwaya kiduku kisa tu ananyuklia hilo bomu likipigwa inabidi uwe mita 47884777488000048883 ndio usipate madhara noma sana
 
Back
Top Bottom