Ndoto ya ajabu Masada

Ndoto ya ajabu Masada

Joined
Sep 13, 2018
Posts
8
Reaction score
2
Jamani nisaidieni kujua Maana ya hiindoto usiku waleo nimeota ndoto. Nyoka mweusi anaye metameta mwenye mikia miwili ana elekea ndani mwangu nikachukua jiwe dogo nika mponda gafra akanilukia na kunigonga mkono wakulia. Nikaufunga kamba karibia na bega ukavimba ukabadilika ngozi ikawa Kama yayule nyoka. Badae ukachanika kwenye vidole nikaanza kutokwa damu. Wadau nimeota maana gani hii ndoto
 
Pole sana ndugu yangu.
Maana yenyewe ni hii..
Huyo nyoka ni mwanaume. Kuna wanaume wawili huja hapo wakati unaondoka ndio maana ya mikia miwili ya huyo nyoka.
Hapo ni sawa na fumanizi utakalokutana nalo.. kama hutakuwa strong utaumia kwenye hilo fumanizi na ndoa yako itagawanyika na watoto watapata tabu sana.
 
Pole sana ndugu yangu.
Maana yenyewe ni hii..
Huyo nyoka ni mwanaume. Kuna wanaume wawili huja hapo wakati unaondoka ndio maana ya mikia miwili ya huyo nyoka.
Hapo ni sawa na fumanizi utakalokutana nalo.. kama hutakuwa strong utaumia kwenye hilo fumanizi na ndoa yako itagawanyika na watoto watapata tabu sana.
Duuu
Hahshahahha
 
In general kuna jambo baya litakutokea usipokuwa makini laweza leta madhara katika mwili wako,na atakayesababisha ni mtu wako Wa karibu,kuwa makini mkuu
 
sali na muombe Mungu akuepushe na balaa linalotaka kukujia. hiyo ni alert kwamba unaweza ukapatwa na jambo baya siku za usoni, uwe na mazoea ya kusali kabla ya kulala itakusaidia.
 
Jamani nisaidieni kujua Maana ya hiindoto usiku waleo nimeota ndoto. Nyoka mweusi anaye metameta mwenye mikia miwili ana elekea ndani mwangu nikachukua jiwe dogo nika mponda gafra akanilukia na kunigonga mkono wakulia. Nikaufunga kamba karibia na bega ukavimba ukabadilika ngozi ikawa Kama yayule nyoka. Badae ukachanika kwenye vidole nikaanza kutokwa damu. Wadau nimeota maana gani hii ndoto

Shambulizi la kichawi. ( Witchcraft attack ) 😎
 
Huyo ni jini anakaribia kukuingia, nataraji kuweka uzi wenye kueleza aina za majini kupitia ndoto. Huyo ni jini atumwamae na adui wako. Na anaitwa khadimu sihr i.e mtumishi wa mchawi.
 
Hapo kuna shambulizi la kichawi limekupata na ukiona umenga'twa bai ujue sumu au kusudi la shambuliz liko kazini tayari.

Kama ni mkristo sali sana na utumie nguvu ya damu ya Yesu kuvunja madhara yaliyoachiliwa kwenye ndoto.

Waweza tembelea mafundisho ya Mwakasege Youtube juu ya ndoto utajifunza ni nini cha kufanya.
 
Jamani nisaidieni kujua Maana ya hiindoto usiku waleo nimeota ndoto. Nyoka mweusi anaye metameta mwenye mikia miwili ana elekea ndani mwangu nikachukua jiwe dogo nika mponda gafra akanilukia na kunigonga mkono wakulia. Nikaufunga kamba karibia na bega ukavimba ukabadilika ngozi ikawa Kama yayule nyoka. Badae ukachanika kwenye vidole nikaanza kutokwa damu. Wadau nimeota maana gani hii ndoto
Mkuu me nikiota nyoka mweusi siendi ata job maana nishafanya testing napata majanga tu nikienda job?sasa wewe kama umeng'atwa plz fanya ibada sana mkuu wachawi wameku hack
 
Oh ktk damu ya yesu naamini kunauponyaji asanteni Sana kwa ushauli wenu bwana awabariki nami Nita mwita bwana manaalisema niiteni nami nitaitika yesu hata niacha kamwe Amen nawakalibisha kuniombea bwana atusaidie
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom