Ndoto hii noma!!

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,908
Points
1,225

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,908 1,225
Jamaa mmoja alilewa sana pombe. Usiku akiwa amelala akaota ndoto anapaa na akafika mbinguni. Akawa amefurahi sana. Baadae akamwomba mungu ruhusa arudi duniani kidogo.wakamwambia ukishafika mbinguni huwezi kurudi duniani kama binadamu, labda uwe kuku,au mbuzi,nguruwe nk. Jamaa akasema anaomba arudi kama kuku. Basi akarudi. Alipofika duniani akasikia kitu kinamwasha ndani kwa nyuma,akaulize nini hiki? Wakamwambia ni yai linataka kutoka,taga,akasema sawa,akataga. Mara tena ikarudia,akaambiwa ni yai lingine linataka kutoka,akataga tena,ghafla mke wake akampiga kibao pwaaa! Akamwambia mbona unakunya kitandani? Du!
 

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,464
Points
2,000

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,464 2,000
Hapo sijui nichangie nini, ila anyway hiyo imeshaitwa ndoto, itabaki kuwa ndoto na hatuwez kui define kwenye real world.
 

Forum statistics

Threads 1,379,853
Members 525,596
Posts 33,758,641
Top