Ndoana:kwa nini dr shein na maalim hawakuhudhuria sherehe za kuapisha mawaziri??


P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
Kwa walioangalia sherehe za kuapisha mawaziri ,waliona pale meza kuu kiti cha dr shein ..kilichokuwa pembeni ya waziri mkuu pinda na Maalim kilichokuwa pembeni ya Bilal ...vilikuwa wazi,yaani walitegemea kufika hadi viti vikapangwa lakini hawakufika ....kwa nini??
Tulitegemea kurugenzi ya mawasiliano iwe imetoa kauli kwani ile imetia doa shughuli nzima ya kuapisha mawazi...kwani kama ilijulikana wasingekuja hata viti visingelipangwa......

Pale mbele tuliwaona....pinda ,seif idd,naibu spika ,kificho,na bilal...na viti viwili wazi...spika makinda inajulikana wazi kuwa yupo ziarani ....Botswana...
 
F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
44
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 44 45
Nakwambia kunya anye kuku, akinya bata kaharisha! Ingekuwa ishu inayohusu CHADEMA kuhudhuria tukio ungesikia makelele.
 
C

CHE GUEVARA2

Member
Joined
Aug 16, 2010
Messages
33
Likes
0
Points
0
C

CHE GUEVARA2

Member
Joined Aug 16, 2010
33 0 0
kwa nini JK hakuhudhuria sherehe za kuapishwa Mawaziri wa Zanzibar
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Kwa walioangalia sherehe za kuapisha mawaziri ,waliona pale meza kuu kiti cha dr shein ..kilichokuwa pembeni ya waziri mkuu pinda na Maalim kilichokuwa pembeni ya Bilal ...vilikuwa wazi,yaani walitegemea kufika hadi viti vikapangwa lakini hawakufika ....kwa nini??
Tulitegemea kurugenzi ya mawasiliano iwe imetoa kauli kwani ile imetia doa shughuli nzima ya kuapisha mawazi...kwani kama ilijulikana wasingekuja hata viti visingelipangwa......

Pale mbele tuliwaona....pinda ,seif idd,naibu spika ,kificho,na bilal...na viti viwili wazi...spika makinda inajulikana wazi kuwa yupo ziarani ....Botswana...
Siyo lazima kila tukio wawepo.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
Siyo lazima kila tukio wawepo.
kulikuwa na haja gani kuwapangia viti high table kama walijuwa hawaji....they snub the occation....

aliyeuliza mbona jk au pinda hawakuhudhuria uapishaji wa mawaziri znz una point....maana wenyewe wanasema znz nayo nchi ati
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Wanafikiri wangehudhuria wangelazimishwa nao kuapishwa na wao wanafikiri ni viongozi wa serikali kamili, kumbe wilaya ya Dar
 
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2009
Messages
413
Likes
7
Points
0
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2009
413 7 0
Wanafikiri wangehudhuria wangelazimishwa nao kuapishwa na wao wanafikiri ni viongozi wa serikali kamili, kumbe wilaya ya Dar
Yakhe tuombe radhi siye wazanzibari - weye wasahau kuwa Zanzibar ni nchi ndani ya muungano?
 

Forum statistics

Threads 1,239,181
Members 476,441
Posts 29,344,923