Ndoana:kwa nini dr shein na maalim hawakuhudhuria sherehe za kuapisha mawaziri?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoana:kwa nini dr shein na maalim hawakuhudhuria sherehe za kuapisha mawaziri??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Phillemon Mikael, Nov 29, 2010.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,105
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    Kwa walioangalia sherehe za kuapisha mawaziri ,waliona pale meza kuu kiti cha dr shein ..kilichokuwa pembeni ya waziri mkuu pinda na Maalim kilichokuwa pembeni ya Bilal ...vilikuwa wazi,yaani walitegemea kufika hadi viti vikapangwa lakini hawakufika ....kwa nini??
    Tulitegemea kurugenzi ya mawasiliano iwe imetoa kauli kwani ile imetia doa shughuli nzima ya kuapisha mawazi...kwani kama ilijulikana wasingekuja hata viti visingelipangwa......

    Pale mbele tuliwaona....pinda ,seif idd,naibu spika ,kificho,na bilal...na viti viwili wazi...spika makinda inajulikana wazi kuwa yupo ziarani ....Botswana...
     
  2. f

    furahi JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Nakwambia kunya anye kuku, akinya bata kaharisha! Ingekuwa ishu inayohusu CHADEMA kuhudhuria tukio ungesikia makelele.
     
  3. C

    CHE GUEVARA2 Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini JK hakuhudhuria sherehe za kuapishwa Mawaziri wa Zanzibar
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Siyo lazima kila tukio wawepo.
     
  5. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,105
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    kulikuwa na haja gani kuwapangia viti high table kama walijuwa hawaji....they snub the occation....

    aliyeuliza mbona jk au pinda hawakuhudhuria uapishaji wa mawaziri znz una point....maana wenyewe wanasema znz nayo nchi ati
     
  6. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanafikiri wangehudhuria wangelazimishwa nao kuapishwa na wao wanafikiri ni viongozi wa serikali kamili, kumbe wilaya ya Dar
     
  7. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yakhe tuombe radhi siye wazanzibari - weye wasahau kuwa Zanzibar ni nchi ndani ya muungano?
     
Loading...