Ndoa za vijana zinavunjika sana msitoe michango hovyo hovyo

Ndoa za vijana zinavunjika sana msitoe michango hovyo hovyo

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Posts
4,727
Reaction score
13,466
kasi ya kuvunjika kwa ndoa imekuwa kubwa mno hasa hawa vijana wetu wanaoingia kwenye ndoa wakiwa na umri mdogo wengi ni wale walio chini ya umri wa miaka 30

nimeshuhudia ndoa zaidi ya 9 zilizovunjika na zote nilitoa mchango tena michango ina masharti kabisa kiwango cha mwisho ni 50k wengine 100k, lakini vijana hawa dam ina chemka

wanakimbilia ndoa wakati hawajajiandaa, wivu, umalaya, michepuko vijana hasa wa kike wamekuwa sio wavumilivu kama mama zetu walivyokuwa kitu kidogo mtu anarudi kwa wazazi wake na ndoa inakufa, hizo ndizo tabia zinazoongoza kwa kusambaratisha ndoa zao, ni heri watu wafunge ndoa za kimya kimya kama ndugu zetu waislam hawana shida na mtu, mtu anachukua jiko lake bila garama wala kuchoma pesa za watu

lakini sisi wengine tumekuwa tunapenda showoff nyingi, tunachoma pesa za watu alafu ndoa hazidumu, kumbuka hizo pesa mwingine alijinyima then akakupa wewe alafu mnaleta utani na ndoa

toa mchango wako, kiakili msome mtu kwanza niheri uonekane gaidi tu vijana wanachezea hela zetu sana
 
Mzee Ukimchangia mtu 100k inakuuma sana.
Sidhani kama michango na kuvunjika kwa ndoa vinahisiana....
raha ya ndoa idumu unatangaza ndoa alafu baada ya mwaka tunakukuta mtaani umepiga mke chini umerudisha kwao na ndoa imevunjika, uliitisha ndoa ya nini kama sio kuchezea pesa za watu shwaini
 
Mimi binafsi sioni sababu ya kutumia pesa nyingi kufanya sherehe ya harusi.....
Kwa kifupi sionagi nn hasa nitafaifika kwa swala lile la mda mfupi.

Mwanamke atakaeolewa na mm ajiandae tu kisaikolojia, tunakwenda kwa padre tunafunga ndoa, then badae tunakutana mahali tulivu sehemu tulivu yenye kaupepo kama beach or somewhere na ndugu wachache wasiozidi 10 itafanyoka tafrija fupi sana.

Siwezi nikachoma pesa kwa tukio la kawaida, yaani unakuta mtu anapanga bajeti ya milion 10, sijui 20 hapana mm kwangu hio haipo asee...
 
hata zamani ndoa zilivunjika...tutimize wajibu wetu wa kijamii kujumuika pamoja kwa sherehe....tukio la ndoa ni sehem ya kukutana watu mliopotezana mda mrefu, kuonyeshana mavazi,hali za kiafya,kiuchumi nk....mchango wa 100k kwa mtu unaejua kutafuta pesa sio ishu kabisa...afterall unahudhuria na mabia na misos unakula...hebu huko
 
duh hatari sana mkuu, na ukweli hawataki kuambiwa
Mimi kinachonikera Sana ni muda ninaopoteza,nakumbuka arus ya mwisho niliyohudhuria nilirudi nyumbani Tisa kasoro mpaka nikachelewa kwenye mishe zangu,ajabu ndoa ilidumu Kwa siku 5
 
Mzee Ukimchangia mtu 100k inakuuma sana.
Sidhani kama michango na kuvunjika kwa ndoa vinahisiana....
vinahusiana mkuu, yule yule aliekuchangisha anaweza kuoa/kuolewa tena, bila ajizi akatoa kadi second time again,,,,,,, hapo mkuu vp, karoho hakatokuuma!
 
Hahahaaaa duuh!
Siku ngapi?
Mimi kinachonikera Sana ni muda ninaopoteza,nakumbuka arus ya mwisho niliyohudhuria nilirudi nyumbani Tisa kasoro mpaka nikachelewa kwenye mishe zangu,ajabu ndoa ilidumu Kwa siku 5
 
hata zamani ndoa zilivunjika...tutimize wajibu wetu wa kijamii kujumuika pamoja kwa sherehe....tukio la ndoa ni sehem ya kukutana watu mliopotezana mda mrefu, kuonyeshana mavazi,hali za kiafya,kiuchumi nk....mchango wa 100k kwa mtu unaejua kutafuta pesa sio ishu kabisa...afterall unahudhuria na mabia na misos unakula...hebu huko
ndoa za zamani zilidumu hata kuvunjika kwake kulikuwa ni kwa miaka mingi, unakuta watu wanakaa hata 20 years, lakini sio sasa vijna wamekuwa ni wahuni tu,
 
Back
Top Bottom