Ndoa yavunjika dakika chache kabla ya kufungwa

Ndoa yavunjika dakika chache kabla ya kufungwa

huyu mama mbona siku zote hakwenda kuweka pingamizi mpaka asubiri siku ya kufunga ndoa?
Lbda alichelewa kupata taarifa . Pia inawezekana huyu bwana alikaidi , kumbe alizaa na wanawake 5 na wote aliwatelekeza.
 
Ntaangali vdeo bdaye.lakini kwanini ihairishwe wakati huyo mwanamke walikuwa wanamipango tu ya kuoana na hawakuwa wameoana ama cjaelewa?

Hivi ahadi ya ngono huwa na vielelezo? Eti aliniambia atanioa tutamwaminije?
 
siku zote wanawake sio fair kabisa. Kama mwanaume akipanga na mwanamke kuoana baadae na akampatia ujauzito kabla na mwanamke akaamua kuolewa na njemba nyingine mwanaume hasingeweza kulianzisha kama huyu alivyofanya. Wanawake wanapenda kufanyiwa fairness wakati wao ni makatiri sana.
 
Back
Top Bottom