Ndoa ni chachu ya maendeleo?

Ndoa ni chachu ya maendeleo?

Yaap..mwanamke ni chachu ya maendeleo..assume upo single ukiwa na 2000/= utakuwa mzembe kutafuta kwasabu una uhakika wa kula..lakini mke akiwepo lazma utapiga kaz kuongeza share...hyo ndo development..from low to high mkuu
 
Namaanisha hayohayo uloyataja hasa maendeleo ya kiuchumi
Sawa mkuu, Maendeleo ya kiuchumi yanapatikana nje na ndani ya ndoa.
*kabla ya kuoa unajipanga kiuchumi halafu ndio unatangaza ndoa.
*baada ya kuoa unaendelea kuzisaka pesa kujengea misingi bora familia yako
 
Okay mkuu wewe binafsi jambo hili unalionaje..?
Mim naamin katika wawil mnaweza kufanya kitu cha maendeleo zaid kuliko mmoja ila sasa ni kama wote mkiamua hilo otherwise kama ni one way direction bora ufanye mwenywe japokua inaweza kuchukua muda
 
Maendeleo ya vipi mkuu?
-Unaweza kujenga nyumba, kumiliki gari, shamba, biashara, watoto bila ndoa.
-Pia ndani ya ndoa unaweza kumiliki gari, shamba, biashara na watoto.

*USHAURI: vijana tusiache kuoa ukiwa una 'uwezo' wa kuoa sababu ndoa ni heshma na ni stara.
Kwel utu uzma dawa
 
Natumai mpo vyema na wenye afya...

Hoja kuu hapa nayotaka kujua ni kama kichwa cha habari kisemavyo " je,ndoa ni chachu ya maendeleo"

Natumai nitapata majibu maana humu kuna wanandoa na wanajua maswala haya...

Karibuni
ndio kwasababu huwezi ukawa na mke anakutegemea alaf ukawa unalala ndani...lazima ukajitume upate kitu kidogo
 
Mim naamin katika wawil mnaweza kufanya kitu cha maendeleo zaid kuliko mmoja ila sasa ni kama wote mkiamua hilo otherwise kama ni one way direction bora ufanye mwenywe japokua inaweza kuchukua muda
vipi ktk hali halisi ni kweli ndoa ni chachu ya maendeleo..?
 
ndio kwasababu huwezi ukawa na mke anakutegemea alaf ukawa unalala ndani...lazima ukajitume upate kitu kidogo
okay.. vipi hili swala linaaksi uchumi wa nchi yetu..?
 
Sana kabisa maana ukiingia kwenye ndoa unaanza maandalizi ya namna ya kupokea baraka na matunda ya ndoa (Watoto) so automatically utajikuta unatoka kwenye single kama umepanga na kwenda kutafuta double room..Ama utajikuta unaanza kupambana na kutoka kwenye nyumba za kupanga uwe na kwako...Utajikuta umeanza kufanya saving ya pesa kwa ajili ya dharura...nk..nk...mwisho wa siku bila wewe kujijua utajikuta umepiga hatua ya kimaendeleo...Lakini yote haya yanawezekana pale utakapo bahatika kumpata mwanamke yule aliye tokana na ubavu wako...Ila usipo bahatika kumpata ndo ile unasikia watu wanasema nimeo mwanamke mwenye nuksi tangu niingie kwenye ndoa na kazi nimefukuzwa ama biashara zangu zimeyumba...nk nk..
 
Back
Top Bottom