Ndoa ngumu, inafika wakati tukubali talaka

Ndoa ngumu, inafika wakati tukubali talaka

contagious

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Posts
528
Reaction score
344
Jamani nakubaliana na swala la uvumilivu kwenye ndoa, lakini nadhani imefika wakati tuzikubali divorce pia kama kitu cha msingi na muhimu ndoa zikiwa hazina mwelekeo, uvumilivu wakati mmoja wenu anaumia haina msingi.
 
Hata maisha yako kama ndoa. Wakati mwingine yanakuwa magumu wakati mwinhine rahisi. Jitahidi kuvumilia utashinda.
 
Back
Top Bottom