Ndoa hizi zitatuua jamani!

Shida inaanzia hapo. Kukariri mke mmoja
Ndoa hizi zitatuua.Jamani ipo hivi .Mimi ni mme mwenye mke mmoja na mtoto mmoja.Mke huyu tumetoka nae mbali tulianza nae mwaka 2008. Changamoto aliyo nayo ni kelele na wivu uliopitiliza yani sina amani ndani akianza kuongea hamalizi .

Usichelewe hadi uzeeni utajuta. Uza mgawane utakuja kunishukuru.

Siku akikutamkia kuuza mwambie atafute dalali au wanunuaji. Akichelewa mwambie wewe umepata wa kununua.

Pia kama msimbe analipa unaonaje ukafanya kweli ili tuhuma zake ziwe na ukweli. Utachagua mwenyewe
 
Hamia kwa mwanamke yeyote hapo mtaani, usirudi nyumbani mpaka aje aombe msamaha... Alaaah lazima atambue thamani yako
 

Kijana bado hujakuwa?
 

Mzee wangu hawa wanawake wa siku hizi hawakaziki maana wanaishi na ma Madude ya mbao chini ya vitanda anakuvizia usiku umelala yeye anajimaliza nalo mpaka anafika kibo,

Dunia inapitia kipindi kigumu hakijawahi tokea.
 
Mzee wangu hawa wanawake wa siku hizi hawakaziki maana wanaishi na ma Madude ya mbao chini ya vitanda anakuvizia usiku umelala yeye anajimaliza nalo mpaka anafika kibo,

Dunia inapitia kipindi kigumu hakijawahi tokea.
Hahaha......kwamba wanatumia madildo ya mbao 😅🙌

Ndiyo maana Kuna mdau alishauri humu kuliko kujidai unakaa kifuani Kwa demu dakika 30 bora utumie sekunde zako 35 umwage uende zako ukatafute hela tu 😜
 
Kwani alie mwoa mwenzake nani? Kama ni wewe unaogopaje kurudi nyumbani kwako aiseee! Pathetic...
 
Ila jamani kuna wanaume wapole imagine unashindwa kurudi nyumbani kisa mke, ingekuwa ni huyu baba wawili wangu sasa eeehee (in magu voice) sijui ingekuwaje. Ushauri wangu sasa hebu gangamala na wewe khaaaa hebu fanya jambo ukomeshe hiyo tabia ya mwanamke mwenzangu.
 
mle tiGo huyo.
 
Umempa ushauri mzuri sanaa. Na bora yeye mke alihisi anatoka na jirani mi wife alihisi nimekula mdogo wake na akamtimua nyumbani wakati dogo sijawahi hata kumtamani tu.
Ila kikubwa nimejifunza ni kukaa kimya hasa sisi tuliopata watu waongeaji sana pia kupunguza muda wa kukaa naye sana home, maana maneno yao mengi na yanaweza kukutibua haswa.
 
hiyo siyo ndoa ni ndoano
ndoa mwanamke ndo analalamika. ukiona mwanamume analalamika jua hiyo ni ndoano
 
Hiyo sentensi kuwa sichepuki sana ina utata, akiiona atazidisha vurugu, atasema "kumbe unachepuka".
 






Huo NI mzigo wako mkuu, ulivyomzoesha mbali 4 unataka umwachie Nani akateseke nalo?. Pambana nalo🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…