Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndo nimetoka kifungoni !!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba V, Jul 18, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wana chit chat ni aje wadau, mwenzenu ndo nimetoka kifungoni leo baada ya kutumikia BAN ya mwezi mmoja. kuna Ndimu mmoja aliniboa kule Jukwaa la siasa nikampa za uso,MODS wakàfanya kazi yao. nipeni habari za hapa wajameni,Kaunga nipe maendeleo ya mimba ya Erotica,Kongosho did you miss me!?, wapi Erickb52 leo tukapate ndovu pamoja,Bishanga naskia na wewe umehamia jukwaa la siasa,chunga yasikukute kama yangu, ndoa ya Platozoom na Cacico inaendeleaje(just being curious), BADILITABIA nataka kujua una date na nani, Gwangambo upo? Babu Aspirin nimepata story zako toka kwa Switlady na Mwali sijui uliwafanya nini,Saint Ivuga are you there? Roullete,Invisible na PAW salaam zenu,Mzizimkavu nataka kujua umesaidia vipi wanajamvi kipindi hiki cha mgomo wa madaktari,Eiyer nimeskia mahudhurio yako Jamvini ni poor,Catherine naskia una uhusiano usio halali na Pombekali na Neema ndo mshenga,is that true!? wapendwa heri upelekwe MABWEPANDE ungolewe kucha kuliko Ban, inauma mbaya!
     
  2. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,989
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Dah..!! Pole sana, wellcome back again..!!
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Thank you mkuu! yaani nimesota mbaya
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,841
    Likes Received: 6,604
    Trophy Points: 280
    Welcome back!
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,378
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    khaaaaaaa Baba V, kwanza pole kwa ban! nilishatalikiana na Young_Master loooong tym, nadhani ndio ulituacha hivyo, sasa hivi nimeolewa mke wa tatu kwa babu Asprin, tena nina mimba ya triplets, babu hebu muwekee ili picha yangu ya mimba! na ile unayonikiss ndio ataelewa! lol! nways karibu tena jamvini, we missed u!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    thanks mkuu
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Thank you wangu, ila huyu babu atakuja fia kìfuani pa mtu,maana alivyo na bidii!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,615
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Alikanywa naona hasikii siku akipata heart attack kifuani ndo atapata akili
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,378
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    measkron njoo na wewe nikuonjeshe, hata ndotoni tu! hutaki kumuona babu akizeeka na wajukuu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    w E l i K a M u
    b E k I
     
  11. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,615
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha! Mie mamake charminglady, nilimdate watu8 briefly mara akaingia mitini, chezeiya Mimi wewe!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,613
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Welcome back!

    Ila inaonekana ulikwepo kwa namna nyingine, unavyojua habari.
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,378
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    vibabu navyo vina raha yake! acha kabisa!
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,378
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    khaaaaaaaa! njoo basi hata tufanye 3some na babu! khaaaaa!
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Senki yuu man!
     
  16. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,615
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Kwa 3some na babu tutamsababisha afike njia panda ya yeriko
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,489
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Sipati picha Young Master anaposoma hii!
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 24,552
    Likes Received: 3,479
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Ila ulivyompiga za uso alipona au alienda kufia mbele?
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,622
    Likes Received: 726
    Trophy Points: 280
    Plz cacico mtake radhi mamangu measkron, mama wa watu keshajizeekea unataka kumuua co?????????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baba v karibu sana na pole kwa ban. Halafu catherine ni single girl hana mahusiano na Pombekali. Huyo mtu amekupa habari nahisi anataka kunichafulia cv.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...