Ndio mzee imefika mwisho bungeni...


K

komagi

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
62
Likes
1
Points
15
K

komagi

Member
Joined Nov 1, 2010
62 1 15
hali ya uwanja wa utetezi bungen inaleta raha usipime, jaribu kuvuta picha, huku mnyika, huku silinde, huku g, lema, huku wennje,hukku mh. mrII, huku shibuda,kona hii mbowe, kona ile salakana, kule napokiboko nyerere, huku tundu lissu, huku mdee na wengineo kibaooo........... tupen raha wanyonge wenu
 
M

Mumbo

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
19
Likes
0
Points
0
M

Mumbo

Member
Joined Oct 31, 2010
19 0 0
hali ya uwanja wa utetezi bungen inaleta raha usipime, jaribu kuvuta picha, huku mnyika, huku silinde, huku g, lema, huku wennje,hukku mh. mrII, huku shibuda,kona hii mbowe, kona ile salakana, kule napokiboko nyerere, huku tundu lissu, huku mdee na wengineo kibaooo........... tupen raha wanyonge wenu
Tuko pamoja kaka,sitabanduka kwenye TV muda wote wa bunge!
 
nyengo

nyengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
434
Likes
16
Points
35
nyengo

nyengo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
434 16 35
hali ya uwanja wa utetezi bungen inaleta raha usipime, jaribu kuvuta picha, huku mnyika, huku silinde, huku g, lema, huku wennje,hukku mh. mrII, huku shibuda,kona hii mbowe, kona ile salakana, kule napokiboko nyerere, huku tundu lissu, huku mdee na wengineo kibaooo........... tupen raha wanyonge wenu
Mrema-hapo mbele
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
Hapo nilkuwa sijakupata kumbe waongelea bungeni dodomea.........
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
11
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 11 135
hali ya uwanja wa utetezi bungen inaleta raha usipime, jaribu kuvuta picha, huku mnyika, huku silinde, huku g, lema, huku wennje,hukku mh. mrII, huku shibuda,kona hii mbowe, kona ile salakana, kule napokiboko nyerere, huku tundu lissu, huku mdee na wengineo kibaooo........... tupen raha wanyonge wenu
Hapo kwenye red huyo hayuko ndugu Andika Selasini ndo yuko kwenye timu yetu.
 
Gbollin

Gbollin

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2009
Messages
604
Likes
45
Points
45
Gbollin

Gbollin

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2009
604 45 45
ILE KAULI YA WABUNGE WA CCM YA NDIO MZEE HATA KWA MAMBO YA KIPUUZI MJENGONI SASA IMEFIKA MWISHO. BAADA YA UPEPO WA KISIASA KUGEUKA SASA BUNGE LITAGEUKA KUWA LULU KWA WATANZANIA MASIKINI BAADA YA KUWA LA NDIO MZEE KWA MASLAHI YA WACHACHE SANA. CCM BYE BYE BYE...........!!?:israel:
 
G

Graka

New Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
G

Graka

New Member
Joined Nov 2, 2010
2 0 0
Uzuri wote hao wapiganaji wa kupita maelezo.Ukepteni itabidi auchukue kwanza kwa muda Shibuda akiwa na tundu lissu,assistant Mbowe,mjema,mpendazoe.kocha awe ni zito. Mrema haaminiki kabisa,na inaonekana atakua kama John Cheyo.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
239
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 239 160
Jamani kausheni kwanza tukusanye viti vilivyobaki kisha ndio tuanze kudiscuss hili.
No no nahisi kama nachelewa lets discuss tuu. bungeni kutakuwa si mchezo kwani hata akina Mwkyembe nao wataleta suport kwa wana mapinduzi wapya.
 
The Quonquerer

The Quonquerer

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
781
Likes
2
Points
0
The Quonquerer

The Quonquerer

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
781 2 0
Uzuri wote hao wapiganaji wa kupita maelezo.Ukepteni itabidi auchukue kwanza kwa muda Shibuda akiwa na tundu lissu,assistant Mbowe,mjema,mpendazoe.kocha awe ni zito. Mrema haaminiki kabisa,na inaonekana atakua kama John Cheyo.
Mrema anaongeza idadi ya wapinzani, yule kichwani hakuna kitu.
 
K

komagi

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
62
Likes
1
Points
15
K

komagi

Member
Joined Nov 1, 2010
62 1 15
huyu salakana kavamia memory yangu kwa umbea wake tu viatu vya hii timu hakuna saizi yake. namaanisha selasin.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
Ni mwendo wa sio mzeee
 
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
554
Likes
1
Points
0
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
554 1 0
Mpiganaji Renatus Mkinga naye yuko wapi? Hebu mtafuteni aungane nao wakapiganie bandari, Reli, Air Tanzania na madini yetu atiiiiiiii!
 
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Likes
1
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 1 0
salakana kashindwa wewe usituchanganye hapa!
 
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
549
Likes
8
Points
35
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
549 8 35
Mrema-hapo mbele
Ila huyu haeleweki... this time anatetea serikali hata pasipostahili... I think atakuwa against wapinzani wenzie. Sikutaka Mrema ashinde ila ndo ivo tena wananchi wake wanamwona anafaa.. ana pumba sometimes. Anaweza akaleta kizunguzungu.. Uzuri watu wanaujua uwehu wake.:bowl::bowl::bowl::bowl:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Sipati picha hali itakavyokuwa
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Mashambulizi kwenda kila sehemu
 
I

igoji

Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
65
Likes
1
Points
0
I

igoji

Member
Joined Sep 5, 2010
65 1 0
Mhhhhhhhhhhhhhh! SHIBUDA NA MPENDAZOE walivyo na uchungu na CCM na serikali yao!!!!!!!!!!!! sijui itakuwaje.:smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::doh:
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,413
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,413 280
Yaaani watakoma mwaka huu hao ccm...
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
17
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 17 35
Hakuna tena ujinga wakupitisha mikataba isiyo kuwa ya maslai kwa watanzania, hawa CCM walidhani watanzania wako mikononi mwao, kwisha habari yao. Weraaaaaaaa weraaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,250,628
Members 481,419
Posts 29,739,349