chavka
JF-Expert Member
- Jun 21, 2011
- 223
- 46
Nimamkini muwazima wanajamii. Kwangu salama kiafya. Naombeni ushauri juu ya hili
Nina miaka 3 ktk ndoa yangu lkn toka nilipoacha kazi na kujiunga na chuo maisha ya ndoa yamekuwa magumu tena ukuchangia ninaishi na mama mzazi pamoja na mdogo wangu wa kiume kipato anasoma darasa la 6 mwakani 7 na mtoto wa mama mdogo wangu anasoma la 3. Sasa mwenzangu simwelewi mara kununa mara anatoa maneno yasio na msingi na yote yametokana na mm kwenda kumtembelea Dada yangu nikachelewa kurudi kafika maala anamwambia mama yake kuwa wanaume wako wengi anaeza kupendwa na hata wanaume wengine, kuolewa si lazma. Kiukweli ni mtu wa kupayuka hajui kuzungumza kama mume na mke. Sijui kunanini nimezaa nae mtoto 1 na anaishi na shangazi yake hapa kwangu sina dada wa kukaanae kulingana na majukumu. Sielewi huu ndio mwisho wetu au nifanyeje maana kwa upeo wangu nashindwa kuvumilia
Nina miaka 3 ktk ndoa yangu lkn toka nilipoacha kazi na kujiunga na chuo maisha ya ndoa yamekuwa magumu tena ukuchangia ninaishi na mama mzazi pamoja na mdogo wangu wa kiume kipato anasoma darasa la 6 mwakani 7 na mtoto wa mama mdogo wangu anasoma la 3. Sasa mwenzangu simwelewi mara kununa mara anatoa maneno yasio na msingi na yote yametokana na mm kwenda kumtembelea Dada yangu nikachelewa kurudi kafika maala anamwambia mama yake kuwa wanaume wako wengi anaeza kupendwa na hata wanaume wengine, kuolewa si lazma. Kiukweli ni mtu wa kupayuka hajui kuzungumza kama mume na mke. Sijui kunanini nimezaa nae mtoto 1 na anaishi na shangazi yake hapa kwangu sina dada wa kukaanae kulingana na majukumu. Sielewi huu ndio mwisho wetu au nifanyeje maana kwa upeo wangu nashindwa kuvumilia