Ndio mwisho au naomba ushauri

Ndio mwisho au naomba ushauri

Hata mimi sipendi mwanaume anayejaza ndugu ndani, labda kama ni orphan ila hawa wanaokimbia kijijini, siwataki... Mrudishe huyo mtoto wa darasa la tatu kwa wazazi wake, mama arudi kwake awe anakuja home kwako kutembea tu ila usisahau kumtumia pesa za matumizi mara kwa mara. Halafu ni muda gani mtoto wenu anakaa kwa shangazi yake? Inaonekana hamuweki juhudi ya kutafuta h/gal, mkeo naye anachoka kupika chakula msufuria huo.
 
wewe wasiliana vizuri na mkeo, kuna vitu vinamkera hapo home na hii inampa mihasira. halafu tatufeni mfanyakazi mtoto arudi nyumbani..hata ukimwelezea rafiki yako/yenu kuwa mtoto yupo kwingine ilhali hapo home kumejaa watu haiingii akilini. Naelewa vizuri kuna nafasi ya wazazi, mke/mume, watoto na wanafamilia wengine ktk maisha..
talk to your mamsapu ASAP muwekane sawa!!
 
Nashukuru kwa ushauri wenu nitajitahidi kadiri ya uwezo wangu kulirekebisha mola awape hekma na busara
 
Napenda kuwashukuru kwa dhati ya moyo wangu wale wote mlionichangia mawazo juu ya tatizo lililokuwa lanitafuna ubongo nimetumia mawazo yenu na nimefanikiwa kurejesha amani ktk nyumba yangu na kijua wapi pakurekebisha na namuomba mola anipe wepesi ktk kujenga nilipo kosea. Nawatakia jioni njema
 
Back
Top Bottom