Ndege ndogo ya kukodi


kyutta

kyutta

Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
34
Likes
25
Points
25
kyutta

kyutta

Member
Joined Jun 11, 2016
34 25 25
Tafadhali jamani Nina Mgonjwa hapa hospital ya My.Gaspary Itigi - singida amepewa Referral kwenda muhimbili naomba kuunganishwa sasa hivi na anayehusika na Ndege za kukodi.
 
Soso J

Soso J

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
1,939
Likes
1,023
Points
280
Soso J

Soso J

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
1,939 1,023 280
Pole saan bulazaaa
 

Forum statistics

Threads 1,274,218
Members 490,631
Posts 30,505,044