Ndani ya cape town

Safi mkuu pambana imekugharimu kiasi gani na una plan kupga dili gani
 
haaaa babu aliwahi niambia hakuna urafiki kati ya mwanaume na mwanamke sawa na kutembelea muwa kama mkongojo jangwani lazma kiu ikikushika uunyonye
Kwani kuna ubaya mkuu? Muhimu kulinda afya tu tena na maisha ya huku nikipata mbongo m1,natulia tuliiii maana kuna ukimwi Wa haja.
 
Mkuu kuwa makini usipende kukaa au kwenda kwenye flats hakufai na usijiunge na makundi ya kihuni kama the Americans na numbers tu utaharibu maisha yako

Kwa hali yako najua utakaa mitaa local kama mitchells plains na mengineo just umakini tu unahitajika sabb wahuni wengi

Fursa zipo sema huko wasomali wameshika sana maduka .

Mademu wa kiAfrikano wazuri nadhani utawafaidi sana wapo simple
 
Ukirudi Tanzania Utakuta Tunaanza Kuwauzia Wazungu Mitumba Maana Viwanda Vitaanza Uzalishaji


Tanzania Ni Tajiri Sana
[emoji23][emoji2][emoji16][emoji3]
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Hizo Ni takataka zinasubiri wabebaji
Tupia ABC mpaka kufika huko kwa kujibu maswal haya
1;umeenda kihalali au umezamia
2;unaenda kupiga issue gan na kama huna issue umejipangaje
3; kwanini Capetown na sio miji mingine
4;umefata njia zipi mpaka kufka Capetown
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…