Nchi zipi tunazoruhusiwa kuingia bila ya Viza Watanzania?

Nchi zipi tunazoruhusiwa kuingia bila ya Viza Watanzania?

454

Senior Member
Joined
Apr 23, 2017
Posts
136
Reaction score
193
Habari wakuu wa JF,Mimi ni Mtanzania mwenzenu nimehangaika sana kutafuta maisha Mozambique,Malawi.pia Nimefanya kazi Daresalaam lakini kutokana na elimu Yangu ya darasa la Saba napata kazi ngumu sana na malipo kadogo.Nimeamua kutoka nje ya Bara la Afrika nikahangaike huko Nchi za Asia tafadhali mwenye kujua Nchi zipi rahisi kuingia yaani hata kama ni kwa Visa basi iwe rahisi kuingia kama ilivyo Dubai.Natanguliza Shukrani kwa atakaenipa maelezo
 
Kukimbilia ughaibuni sio deal siku hizi utauwawa bure. Pambana na hali yako hapa hapa
 
Mkuu usitukimbie, wee tulia tu hapa hapa tuisome namba pamoja kaka, unataka kukimbia kuelekea wapi na hapa uchumi unapanda juu kila kukicha?
 
Komaa hapa hapa bongo unakotaka kwenda sio kuzuri kwa usalama,zaidi utakuwa mfanyakazi wa ndani pia kumbuka hakuna kazi nyepesi kwa mwanaume
 
Huko kwenyewe kugumu siku hizi bora ubaki tu tusaidiane kuandamana tu.
 
  • Thanks
Reactions: 454
Mkuu usitukimbie, wee tulia tu hapa hapa tuisome namba pamoja kaka, unataka kukimbia kuelekea wapi na hapa uchumi unapanda juu kila kukicha?
anakimbia shida anataka amuachie nani abaki tupambane wote
 
Ushauri wangu kwako

Kama umechoka kuishi na kupambana na life ukiwa Tz bora uende South Africa ambako kwanza ni jirani na Tz pili kuna fursa nyingi kuliko huko Mozambique ulipokuwa tatu ukishindwa huko ni rahisi kurejea nyumbani hata kwa bus au Lori na mwisho bado utakuwa uko Africa hata ukiteswa utateswa na waafrika wenzako kuliko huko uarabuni au Asia unakotaka kukimbilia kwa mgongo wa free visa.
Huko mambo no magumu sana kuliko unavyofikiria.

Mwisho, usipende sana vya bure bure, vitakuumiza ndugu yangu.

Kizuri chochote ni cha gharama.

Ahsante sana kamanda utakuwa umenielewa.
 
Mkuu usitukimbie, wee tulia tu hapa hapa tuisome namba pamoja kaka, unataka kukimbia kuelekea wapi na hapa uchumi unapanda juu kila kukicha?
Hahhhaaahaa watu tuna dhiki Mno we unasema uchumi umepanda
 
Habari wakuu wa JF,Mimi ni Mtanzania mwenzenu nimehangaika sana kutafuta maisha Mozambique,Malawi.pia Nimefanya kazi Daresalaam lakini kutokana na elimu Yangu ya darasa la Saba napata kazi ngumu sana na malipo kadogo.Nimeamua kutoka nje ya Bara la Afrika nikahangaike huko Nchi za Asia tafadhali mwenye kujua Nchi zipi rahisi kuingia yaani hata kama ni kwa Visa basi iwe rahisi kuingia kama ilivyo Dubai.Natanguliza Shukrani kwa atakaenipa maelezo
Gonga hapa

Visa requirements for Tanzanian citizens - Wikipedia
 
Habari wakuu wa JF,Mimi ni Mtanzania mwenzenu nimehangaika sana kutafuta maisha Mozambique,Malawi.pia Nimefanya kazi Daresalaam lakini kutokana na elimu Yangu ya darasa la Saba napata kazi ngumu sana na malipo kadogo.Nimeamua kutoka nje ya Bara la Afrika nikahangaike huko Nchi za Asia tafadhali mwenye kujua Nchi zipi rahisi kuingia yaani hata kama ni kwa Visa basi iwe rahisi kuingia kama ilivyo Dubai.Natanguliza Shukrani kwa atakaenipa maelezo
BRO; POLE KWA KUPATA AMBACHO HUKUKITARAJIA, WABONGO NDIO TULIVYO KILA SIKU NI KUKATISHANA TAMAA, MATAIFA YA WENZETU HUPENDA KUPEANA MOYO NA KUTAFUTA SOLUTION, ILA KWENYE COMENT ZOTE SIJAONA AMBAYO IMEKUTATULIA TATIZO AMBALO UMELIULIZIA, HAO WANAOSEMA USIENDE KUTAFUTA MAISHA SIZANI KMA KUNA MTU AMBAE AMEWAHI KUTOKA NNJE YA HII TANZANIA, MAYBE NA KINGINE ULIPOSEMA ELIM YA KUUNGA UNGA NDO WAMEKUZARAU KABISA, MIMI NAAMINI KATIKA HUSTLE, JARIBU KUJICHANGA UKIPATA KIASI KAM CHA 4M AU HATA 3M JICHANGANYE HATA MALAYSIA NI FREE VISA KAJARIBU MWANANGU, MAISHA HAYANA KANUNI, AMINI KATIKA WEWE KAKA ACHANA NA HAWA WASWAHILI WANAORUDISHA NYUMA WENZAO.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom