Nchi yetu Omari’s huruma, tunategemea sana hawa wataalamu

Nchi yetu Omari’s huruma, tunategemea sana hawa wataalamu

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,426
1751262363130.png

Don’t za ubunge zinafanyiwa mazingaombwe ili zikatende maajabu. Kama Yale mazingaombwe yaliyofanywa kwenye pilau kule Tanga, nyama choma Arusha na uji wa lishe pale Darisalama.

Kama tunategemea tekinolojia hii, ni kheri kusiwe na uchaguzi tutangazane tu kutokana na Tamil za wazee wa busara. Tunapoteza mapesa mengi sana wakati njia za mkato zipp.
 
View attachment 3388961
Don’t za ubunge zinafanyiwa mazingaombwe ili zikatende maajabu. Kama Yale mazingaombwe yaliyofanywa kwenye pilau kule Tanga, nyama choma Arusha na uji wa lishe pale Darisalama.

Kama tunategemea tekinolojia hii, ni kheri kusiwe na uchaguzi tutangazane tu kutokana na Tamil za wazee wa busara. Tunapoteza mapesa mengi sana wakati njia za mkato zipp.
Wanaenda kupikwa kwanza Ahaa!
 
Back
Top Bottom