Nchi yazidi kutangazwa!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi yazidi kutangazwa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kang, Jul 7, 2010.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,867
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mwanamuziki Cheryl Cole alidondoka kwenye photo shoot baada ya kula Holiday Bongo, vipimo vinasema Anofelesi wamefanya kweli!

    t1larg.cheryl.cole.gi.jpg

     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,725
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    kaka usifurahie kutangazwa huko hasi!
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Plasmodiam.
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jul 7, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Sijawaelewa mnazungumzia nini hapa!
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Jul 7, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,427
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Naam nina gazeti la jana la Daily Mail na kwenye ukurasa wa mbele kabisa kuna picha moja tu yenye kichwa hichi cha habari EXCLUSIVE: CHERYL STRUCK DOWN WITH MALARIA SEE PAGE THREE na hapo ukurasa wa tatu kuna kichwa cha habari hichi CHERYL HIT BY TROPICAL BUG ambapo parandesi ya kwanza inasomeka hivi CHERYL COLE IS IN HOSPITAL WITH MALARIA AFTER A HOLIDAY IN TANZANIA (Hizo herufi kubwa hapo mwisho ni msisitizo wangu)
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    I just think Kang decided to deliver a sarcastic headline following a much contentious and seemingly unproductive visit by the Brazilian team to Tanzania. Is it fair, the media be the judge!
     
  7. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 671
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo ni cerebirty ndiyo sababu lakini watalii wengi sana wanapata malaria wanapokuja nchi za tropic zenye maambukizi ya malaria.. kuna taarifa ya watalii wengine wanaambikizwa ugojwa wa malale unaoambukizwa na mbung'o kwenye mbuga zetu kwa hiyo malaria sio ajabu sana
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nawashangaa sana waTZ kwa kujipendekeza kwa weupe mbona wao mafua ya ndege na nguruwe yakiwachapa sisi tunaenda huko na hawaandiki kama sisi tunavyo andika? Kwani nani asiyejua kwamba kwenye tropical countries kuna magonjwa ya kuambukizwa na wadudu kutokana na hali ya hewa ya joto na unyevu kipindi kirefu cha mwaka?

    Ndo maana kukawa na vaccination card issues pale unapotembelea nchi nyingine!! Tena yeye ashukuru kama hajakumbana na HIV live.
     
  9. M

    Magezi JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbona wao mafua ya ndege/nguruwe wanayo na hamsemi??? mmeathirika na ukoloni nyie au kwa kuwa mko huko kama wakimbizi??
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    pole mama, ndiyo TZ hiyo! Tumia chandarua chenye ngao safari nyingine ukija mamaaaaaaaaa:A S tongue:
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,616
    Likes Received: 2,859
    Trophy Points: 280
    Yale yale ya FATAKI kufurahia kutajwa na wakubwa kwa UFATAKI WAKE.............
     
  12. minda

    minda JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    :sorry: pole mzungu!
     
Loading...