Nchi ya Ajabu Tanzania

Nchi ya Ajabu Tanzania

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Posts
830
Reaction score
184
Watanzania ni maajabu sana ukiona Nchi kama Tanzania yenye uhuru miaka 50 iliyopita haina Ndege,Meli,Mabasi,Malori,Taxi,Hospitali,Shule,Bajaj,Boda boda Mgahawa hata Pharmacy ya serikali ya Watanzania,Hii ni aibu kubwa na hata ukipata chochote chenye jina Mali ya Serikali basi ujue kuna misaada inayotoka nje kuwezesha taasisi hiyo kuwepo.HII NI AIBU KUBWA
 
Back
Top Bottom