NCCR-Mageuzi wazidi kuishambulia CCM

NCCR-Mageuzi wazidi kuishambulia CCM

Waridi

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Posts
1,025
Reaction score
174
na Mwandishi wa Tanzania Daima, Mtwara

VIONGOZI wa kitaifa wa Chama cha NCCR –Mageuzi, walioko mjini hapa, wameendelea kukishambulia Chama Cha Mapinduzi (CCM), kwa kuwataka wananchi wasikichague katika uchaguzi wowote.

Wamesema kama wananchi wanataka maendeleo ya kweli, na njia pekee ya kuwafikisha mahali hapo ni kukihama chama hicho tawala kwa kuwa ndicho kimesababisha maisha magumu yanayowakabili.

Mashambulizi hayo yalitolewa jana na wajumbe wa Halmashauri Kuu ya chama hicho, Danda Juju na Salum Msabaha walipokuwa wakihutubia mikutano ya hadhara katika Majimbo ya Mtwara Mjini na Nanyumbu.

Akihutubia katika Jimbo la Nanyumbu, Juju alisema umefika wakati sasa wananchi wa Mtwara kuonyesha kwa vitendo jinsi wanavyochukia maisha magumu yanayosababishwa na CCM kwa vile bila kufanya hivyo maisha bora kwa kila Mtanzania hayatapatikana.

"Ndugu zangu, wakoloni tuliwakataa na kuwataka watuachie nchi yetu kwa sababu walishindwa kutufikisha mahali tulipokuwa tukitakiwa kufika ikiwamo kutotoa demokrasia ya kweli.

"Wakoloni tuliwakataa kwa sababu hatukuona sababu ya kuendelea nao, lakini kwa bahati mbaya baada ya watu hao kutuachia nchi yetu, wamekuja wakoloni wengine ambao ni CCM, hawa nao sasa wanatakiwa kutupisha.

"CCM hawana tena chao, waambieni tumechoka, waambieni hatuwataki tena kwa sababu hao CCM ndio wanaosababisha zao la korosho linakosa bei na hao hao ndio wanaosababisha maisha magumu kwa kila Mtanzania.

"Maisha kila siku yanakuwa magumu, yaani nawahakikishia kama mtaendelea kuichagua CCM ipo siku mtaanza kula mlo mmoja kwa siku ingawa sasa wengi wetu tunaishi maisha ya kubahatisha," alisema Juju.

Naye Msabaha alisema kama viongozi wa serikali wataendelea kutumia vibaya rasilimali za taifa, chama hicho kitaitisha maandamano ya aina yake kwa wananchi kuzingira nyumba za viongozi hao, ili kuwashinikiza wajiuzulu.

"Korosho mnakopwa kila siku halafu mnapolipwa mnakatwa makato yasiyokuwa na maana, nawaambia kama viongzi wataendelea kuwanyanyasa wananchi, sisi NCCR tutakuja na maandamano mapya na ya aina yake.
 
Kama Danda Juju na Salum Msabaha ndio washambuliaji wa NCCR Mageuzi basi niseme tu hicho chama kimekwisha! Walipokuwa kwetu Chadema tulikuwa tunawatumia kama watundika bendera.

TUMBIRI,

tumbiri@jamiiforums.com
 
Kama Danda Juju na Salum Msabaha ndio washambuliaji wa NCCR Mageuzi basi niseme tu hicho chama kimekwisha! Walipokuwa kwetu Chadema tulikuwa tunawatumia kama watundika bendera.

TUMBIRI,

tumbiri@jamiiforums.com

Rooney wa Manchester United pindi akiwa Everton alikua ball boy na hata Steven Gerald mwenyewe alikua msafisha viatu vya kina Paul Ince na Robbie fowler pale Liverpool. Au umesahau mchonga alikua mwalimu Pugu? Jipange weweee!
 
Lakini Mwenyekiti wao yuko Kimya eti? Naona anasaini stipend zake za kuhudhuria Midahalo ya Bunge bila tatizo...

Wanaita nini tena ilitumika sana Nigeria wakati wa Utawala wa Mkoloni wa kiingereza DIVIDE AND RULE... Uliona

Mwenyekiti wa CUF alijua hiyo akakataa; anajua Historia, kijana wetu wa NCCR yeye na tumbo ni kavu akakubali, kauza

NCCR kiundani ndani bila kujua
 
Kama Danda Juju na Salum Msabaha ndio washambuliaji wa NCCR Mageuzi basi niseme tu hicho chama kimekwisha! Walipokuwa kwetu Chadema tulikuwa tunawatumia kama watundika bendera.
.
TUMBIRI,

tumbiri@jamiiforums.com
CHADEMA inavyojitambulisha mbele ya watanzania si chama cha mabwana na watwana, sijui wewe unazungumzia 'chadema' ipi. Kama ndivyo mlivyo, basi pole. Ila NCCR imewapa heshima hawa maana inatambua na kuheshimu UTU wa kila mtu na haki yake ya kushiriki siasa
 
Lakini Mwenyekiti wao yuko Kimya eti? Naona anasaini stipend zake za kuhudhuria Midahalo ya Bunge bila tatizo...

Wanaita nini tena ilitumika sana Nigeria wakati wa Utawala wa Mkoloni wa kiingereza DIVIDE AND RULE... Uliona

Mwenyekiti wa CUF alijua hiyo akakataa; anajua Historia, kijana wetu wa NCCR yeye na tumbo ni kavu akakubali, kauza

NCCR kiundani ndani bila kujua
Hili unalolisema amekwisha kulijibu, na yeye mwenyewe yuko ziarani Mtwara na Lindi. Acheni mitazamo isiyozingatia ukweli.
View attachment mbatia sifungwi.bmp
 
mimi huwa siongei na mbwa nasubiri mwenye mbwa.
kumbe mwenye mbwa naye kafugwa?
hapo nasubiri kichaa,ni risasi tuu.
 
Mwanao ambae yupo shule ya msingi akikusema je utaogopa? jibu ni laa but yule ambae anajitegemea utaogopa sivyo? HIVYO CCM HAWNA SHAKA NA NCCR KABISA NI KAMA MWANA WA SHULE YA MSINGI
 
Shughuli ipo Tanzania hii!jamani huko ZNB wana wa UAMSHO wamewaka huku siyo Magwanda wala NCCR-Mageuzi wamechoka Juu ya Magamba.
Kazi kweli kweli.
 
Hahahahahahahhaaaa jamani Khaaaa, anayeshambulia jukwaa ni nani?................. duhhhh jamani Naomba nisi seme chochote wadau wamemaliza kazi
 
Back
Top Bottom