NCCR Kuizima CCM na Chadema 2015


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Kama kuna chama kimejipanga kimkakati ni nccr mageuzi kinaendesha siasa za kistaarabu na kiungwana na si siasa za matusi kebehi na kujiona. Kina sera zinazoeleweka na si kama ccm au chadema ambao hata kwenye bajeti iliopita imeprove kuwa chadema hawana sera mbadala bali kazi yao kulalamika hivyo hawana sera mbadala kwa taifa ivo kuwa sawa na ccm. Kwa msingi huo nccr mageuzi tunaona hakuna wa kuzuia kuichukua nchi hii 2015.
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Ubunge Lushoto kupitia NCCR vipi?! Na kwa nini isiwe kuuzima CCM?
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Chama ni sera mikakati na kutekeleza majukumu ya siasa bila chuki, ugaidi au wizi wa mali ya taifa
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,912
Likes
645
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,912 645 280
Hizo propaganda zenu na kujikombakomba kwa CCM kutawatokea puani nyie subirini tu
Au ndo mmeanza kujipanga "kuokoa jahazi" mwaka 2015 nini?
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Sijakurupuka mkuu nimeuliza tu tena kwa nia njema kabisa! Kama nia ni NCCR kuing'oa Chadema wakati kuna majimbo mengine yanashikiliwa na ccm ina maana wewe huoni umuhimu wa kuchukua majimbo hayo nyie nguvu mnazielekeza kwa chadema halafu muiache ccm iendelee kupeta?!

Huo ndio msingi wa mimi kukuuliza kuwa "Vipi ubunge Lushoto kupitia NCCR?"
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
sijakurupuka mkuu nimeuliza tu tena kwa nia njema kabisa! Kama nia ni nccr kuing'oa chadema wakati kuna majimbo mengine yanashikiliwa na ccm ina maana wewe huoni umuhimu wa kuchukua majimbo hayo nyie nguvu mnazielekeza kwa chadema halafu muiache ccm iendelee kupeta?!

Huo ndio msingi wa mimi kukuuliza kuwa "vipi ubunge lushoto kupitia nccr?"
nimesema kuwatoa ccm pamoja na nyie magaidi
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
nimesema kuwatoa ccm pamoja na nyie magaidi
Mkuu!

Kwa heshima na taadhima zote hebu itendee haki dhamira yako, vaa akili yako halisi kisha sema ulipo ugaidi wa chadema.

Nia ni kuitoa CCM madarakani au kupambana na CHADEMA isiyo kuwa madarakani? Put sense in your mind and fight the true enemy.
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Tatizo la NCCR ni kwa Mwenyekiti wake kukubali Kiti Maalum cha CCM hivyo kuleta Taswira kwamba kuna Agenda ya Siri kati ya CCM,CUF na NCCR.Otherwise is a good Political Party.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
mkuu!

Kwa heshima na taadhima zote hebu itendee haki dhamira yako, vaa akili yako halisi kisha sema ulipo ugaidi wa chadema.

Nia ni kuitoa ccm madarakani au kupambana na chadema isiyo kuwa madarakani? Put sense in your mind and fight the true enemy.
na hili nalo unafanya debate
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
tatizo la nccr ni kwa mwenyekiti wake kukubali kiti maalum cha ccm hivyo kuleta taswira kwamba kuna agenda ya siri kati ya ccm,cuf na nccr.otherwise is a good political party.
hatutaki siasa za chuki na kususa
 
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,207
Likes
1,962
Points
280
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,207 1,962 280
Wakuu goli la staz alifunga nani dk ya ngap?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Hivi hicho chama bado kipoo?
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Wewe umeingia NCCR juzi tu na kupewa cheo hapo hapo na sasa umekuwa msemaji wao hapa JF.
Nenda kamshauri kwanza mkeo/mumeo(kama unaye) ajiunge na NCCR kisha ndio uje hapa kutueleza sera zao.
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Akili ni nywele hata Asha Ngedere anazo! Hivi yule mgombea wenu (Urais) 2010 mlimtelekeza wapi?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
NCCR ilikuwa chama cha kigoma, lakini sasa hata hiyo kigoma yao 2015 inakwenda chadema!

NCCR ni masuria wa ccm baada ya mke wa ndoa wa ccm bibi cuf

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304