NBS washaita watu kwa usahili?

kiri12

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
376
250
Habari wanajamvi naulizia zile nafasi 300 zilizotangazwa na NBS wameshaita watu kwaajili ya usahili? Maana deadline ilikuwa 14/3/2021, au ndio hadi maombolezo yaishe
 

makalango

JF-Expert Member
Feb 10, 2017
401
250
Habari wanajamvi naulizia zile nafasi 300 zilizotangazwa na NBS wameshaita watu kwaajili ya usahili? Maana deadline ilikuwa 14/3/2021, au ndio hadi maombolezo yaishe
Nami nasubiri hili mana inaekekea mwezi tangu wafunge kupokea maombi huenda wameita watu kimya mana walisema watakaokizi vigezo watajulishwa
 

lugabussa

JF-Expert Member
Nov 23, 2020
346
500
Habari wanajamvi naulizia zile nafasi 300 zilizotangazwa na NBS wameshaita watu kwaajili ya usahili? Maana deadline ilikuwa 14/3/2021, au ndio hadi maombolezo yaishe
Duuuh! Kwani hata majina ya walio itwa kwenye usaili washatoa au wanashituana kimya kimya
 

DanbyHR

JF-Expert Member
Sep 30, 2014
281
500
Mambo hayahitaji haraka, ukiona kimya na we una mute tu. Nkupe mfano kuna tangazo la EWURA lilitoka mwezi wa 12 deadline ilikuwa tarehe 8 mwezi wa kwanza. Mpaka leo kimya.
 
Apr 8, 2021
12
45
Sasa ivi Ajira zipo mia 300 tu na nchi ina wilaya Zaid ya 200 so it means Kila wilaya wanakua watu wawil au mmoja au uwa inakuajee ??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom