NBC Corporate Lawaka Moto.


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Jengo la NBC Corporate House lililopo kwenye mtaa wa Maktaba na Sokoine Drive linaungua.
Wafanyakazi wote wametoka nje.
Mwenye news zaidi atudondoshee.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,220
Likes
2,594
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,220 2,594 280
Mbona mimi naliona hapa nilipo lakini sioni taharuki zozote? wala moshi siuoni.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
hapana , nipo hapa jirani na cooporate branch , ni tatizo la button za alarm. zimeminywa bahati mbaya, ila hakuna moto na staff wote wamerudi juu kuendelea na kazi.
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,649
Likes
1,926
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,649 1,926 280
Dah afadhali iwe hivyo, pale kuna vijisenti vyangu
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
222
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 222 160
hapana , nipo hapa jirani na cooporate branch , ni tatizo la button za alarm. zimeminywa bahati mbaya, ila hakuna moto na staff wote wamerudi juu kuendelea na kazi.
Walau hawa wanahata alarm! waache kuwa wanavuta sigara ofisini!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Naambiwa kuna mdada alikuwa anavuta bange! si mfanyakazi ni mteja
Masanilo heshima kwako.....bado nacheka, asante kwa kunipa kali ya kumalizia jioni yangu...
 
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
119
Likes
2
Points
0
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined Mar 15, 2007
119 2 0
NBC kuna wafanyakazi WAZEE sana kuna 1 wao mfupii kaangukia button ya alarm ya fire ndio kasababisha tatizo. Reporter wetu mkono manyoya ya paka anatuhabarisha hapa. Stay tunned tayari amepelekwa maeneo ya salender bridge ili yule kaka ombaomba ambusu shavuni.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
222
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 222 160
NBC kuna wafanyakazi WAZEE sana kuna 1 wao mfupii kaangukia button ya alarm ya fire ndio kasababisha tatizo. Reporter wetu mkono manyoya ya paka anatuhabarisha hapa. Stay tunned tayari amepelekwa maeneo ya salender bridge ili yule kaka ombaomba ambusu shavuni.
Duu huyo huyo Mkono anaendelea kuhabarisha kuwa Boss huyo Mfupi alianguka sababu ya bange la Kyela!
 

Forum statistics

Threads 1,213,173
Members 461,994
Posts 28,469,219