Nawezaje kupata taarifa za kitaifa kwa wakati ?

Nawezaje kupata taarifa za kitaifa kwa wakati ?

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Posts
4,289
Reaction score
2,472
Nauliza hivi kwa kuwa kuna matukio mengi huwa nayakuta kwenye taarifa za habari, redio au magazeti ambapo ningetamani sana kuyajua kabla hayajatokea ili nami niweze kufanya mchakato wa namna moja au nyingine aidha kushiriki au kupata taarifa zikiwa bado za moto.

Kwa mfano unakuta kuna kongamano fulani hoteli fulani au pale mnazi mmoja. Unakuta ina wahudhuliaji. Najiuliza hizi taarifa huwa zinasambaa vipi? Kama kuna mfumo hata wa kulipia kwa njia ya simu japo kutumiwa sms ili kuweza kupata hizi taarifa tafadhali tufahamishane

NB: Hapa sizungumzii breaking news au news alert
 
Jiunge na MWANANCHI , GLOBAL na TBC HABARI kama hujajiunga
 
Wandugu, bado nahitaji tarifa za kutosha kuhusu hii ishu. Ni faida kwa wengine pia
 
Back
Top Bottom