Mbwa dume
JF-Expert Member
- Jan 15, 2014
- 6,289
- 10,995
Kumbe kijana wa DarNaishi Dar es Salaam mkuu.
Kumbe kijana wa DarNaishi Dar es Salaam mkuu.
Hiyo password naielewa sana matumizi yakeNipe jina lako na mama ako,please Hakimu Mfawidhi
Hakimu Mfawidhi utakua umelogwa tayari.
Katika hali ya kawaida huwezi kuwaza kulogwa au kufanya vitimbi ulogwe.
nadhani atapewa kile kifurushi cha pindua pindua toka VodacomTembea na slayqueen muonge pesa alafu muache tembea na rafiki yake..uone kifurushi utakachpata
Toka nimezaliwa nasikia kuna uchawi, ulogi na mambo kama hayo, sijawahi kushuhudia wala mtu yoyote kuniambia ameshuhudia zaidi ya kua ni hadithi za kuambiwa na mambo ya kihisia tu.
Ni muda sasa natamani kurogwa ila sijapata mtu wa kuniroga. Nakumbuka miaka flani nimewahi kukuta watu usiku wakioga barsbarsni nikawatandika makofi na kuwaamuru wakalale nyumbani, nikategemea nitarogwa wapi, kuna kipindi nilienda Sumbawanga kwa bahati nzuri nikagombana na mzee mmoja aliekua anadaiwa kua ni mchawi, nikategemea kurogwa wapi, na mambo kama hayo mengi ila bado sirogwi. Nimeomba sana anaewajua wachawi awaambie nataka kurogwa lakini wapi.
Sasa naomba kuuliza nafanyaje ili nirogwe, nimpite miti mzee anaedaiwa kua mchawi au nifanyeje? Anaewajua wachawi awaambie niko tayari kurogwa.
Toka nimezaliwa nasikia kuna uchawi, ulogi na mambo kama hayo, sijawahi kushuhudia wala mtu yoyote kuniambia ameshuhudia zaidi ya kua ni hadithi za kuambiwa na mambo ya kihisia tu.
Ni muda sasa natamani kurogwa ila sijapata mtu wa kuniroga. Nakumbuka miaka flani nimewahi kukuta watu usiku wakioga barsbarsni nikawatandika makofi na kuwaamuru wakalale nyumbani, nikategemea nitarogwa wapi, kuna kipindi nilienda Sumbawanga kwa bahati nzuri nikagombana na mzee mmoja aliekua anadaiwa kua ni mchawi, nikategemea kurogwa wapi, na mambo kama hayo mengi ila bado sirogwi. Nimeomba sana anaewajua wachawi awaambie nataka kurogwa lakini wapi.
Sasa naomba kuuliza nafanyaje ili nirogwe, nimpite miti mzee anaedaiwa kua mchawi au nifanyeje? Anaewajua wachawi awaambie niko tayari kurogwa.