Nawasubiri wadau wa ict tabata chang'ombe!


Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,524
Likes
175
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,524 175 160
Kama nilivyosema tangu mwanzo man from bonde nimefungua ofisi tabata chang'ombe mkabala na magorofa ya VETA, huduma za internet,typing,printig zinpatikana,pia kuna computer garage kwa wale wenye computer zao zenye matatizo,KARIBUNI SANA.
MD ICTRONICS.
 

Forum statistics

Threads 1,205,835
Members 458,116
Posts 28,207,310