Nawapataje Azam TV Call Center?

senicoms

Member
Aug 26, 2017
14
45
Habari wadau, hivi nawezaje kuwapata Azam TV Call Center au Huduma kwa wateja? Nimeuliza hivyo kwa maana kila ninapo jaribu kuwapigia kwa namba zao zilizowekwa inachukua muda mrefu sana kusubiria hewani bila kupokelewa. Tafadhari kama kuna mdau mwenye namba nyingine naomba anitumie zaidi ya hii niliyo nayo (0784108000) Ahsanteni.
 

Rubuye123

JF-Expert Member
Dec 18, 2009
2,033
2,000
Habari wadau, hivi nawezaje kuwapata Azam TV Call Center au Huduma kwa wateja? Nimeuliza hivyo kwa maana kila ninapo jaribu kuwapigia kwa namba zao zilizowekwa inachukua muda mrefu sana kusubiria hewani bila kupokelewa. Tafadhari kama kuna mdau mwenye namba nyingine naomba anitumie zaidi ya hii niliyo nayo (0784108000) Ahsanteni.

Huwapati!!mi sijawahi wapata na king'amuzi chao nilishafungia........ni upuuz mtupu.hawana msaada kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom