Nawaalikeni wote member wa JF kwa futari.... Karibuni Tufuturu...... Wakuu

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,585
2,000
18921806_1386712644743924_5163605964826945834_n.jpg
 

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Oct 14, 2013
3,401
2,000
upate futar hii baada ya surat bukunyu,ili ubukunyuke upate buku buku,utaipenda mwenyewe
 

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,585
2,000
Ramea Na uraia wa Tanzania mkuu.... Kama ilivyo kwa kina Mo, Rostam na Manji... wale ni wahindi ila wazaliwa wa bongo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom