Nauza wine kutoka dodoma aina ya dompo kwa bei nafuu.

Nauza wine kutoka dodoma aina ya dompo kwa bei nafuu.

Juju_Kiki

Member
Joined
Apr 17, 2015
Posts
36
Reaction score
2
Habari wana jamii Forum. Wakubwa shikamooni wadogo habari zenu. Mimi ni msichana mdogo na nimeanza ujasiriamali wa kuuza wine.ninazo DOMPO,IMAGE na VEYULA kutoka dodoma kwa shilingi 8500 tu..na pia zipo wine zinazotengenezwa locally chupa ndogo 3000... Kwa atae hitaji tuwasiliane piga simu au msg number 071 PhotoGrid_1429431603335.jpg6376587 na kwa whatsapp Ni 068382829
 
hujasema 8500 unauza jumla au rejareja mimi nanunuaga sana hizo dompo katoni zikiwa 12 kwa sh.90000.
 
Asante!! Nipo Tanga. Kwa atakae hitaji kuanzia chupa 36 ataletewa.
 
Habari wana jamii Forum. Wakubwa shikamooni wadogo habari zenu. Mimi ni msichana mdogo na nimeanza ujasiriamali wa kuuza wine.ninazo DOMPO,IMAGE na VEYULA kutoka dodoma kwa shilingi 8500 tu..na pia zipo wine zinazotengenezwa locally chupa ndogo 3000... Kwa atae hitaji tuwasiliane piga simu au msg number 071View attachment 2447426376587 na kwa whatsapp Ni 068382829

Naogopa Kuinywa Hiyo Wine Kwani Itanifanya Na Mimi Niwe Controversial Kama Homeboy Wangu Livingstone Lusinde Halafu Nikaumbuka!
 
Habari wana jamii Forum. Wakubwa shikamooni wadogo habari zenu. Mimi ni msichana mdogo na nimeanza ujasiriamali wa kuuza wine.ninazo DOMPO,IMAGE na VEYULA kutoka dodoma kwa shilingi 8500 tu..na pia zipo wine zinazotengenezwa locally chupa ndogo 3000... Kwa atae hitaji tuwasiliane piga simu au msg number 071View attachment 2447426376587 na kwa whatsapp Ni 068382829

mbona ipo juu sana wakati ni 8000 mkuu..
 
Back
Top Bottom