Kaka ni vikindu?? au vikundu na kama ni vikundu ndio wapi?eneo: vikundu (mbele kidogo na mbagala rangi 3)
ukubwa wa kiwanja: 50 x 70 feets
price: 9.5million
contact: 0717 937744
eneo: vikundu (mbele kidogo na mbagala rangi 3)
ukubwa wa kiwanja: 50 x 70 feets
price: 9.5million
contact: 0717 937744
Kaka ni vikindu?? au vikundu na kama ni vikundu ndio wapi?
hiyo ni mita 15.1 x 21 kwa 9.5mil wilaya ya mkuranga???
All the best
labda kama anamaanisha 50m x 70m
inawezekana
Kaka ni vikindu?? au vikundu na kama ni vikundu ndio wapi?
eneo: Vikindu (mbele kidogo na mbagala rangi 3).
Ukubwa wa kiwanja: 50 x 70 feets.
Price: 9.5million
contact:
SIO mimi, mimi nipo chamazi na vipimo nilishabadilishaMbona umerudia yale yale na wewe..... It sound like Ur.....
Wacha uongo, vikindu ni mbali sana from Mbagala Rangi 3, around 20km
Wacha uongo, vikindu ni mbali sana from Mbagala Rangi 3, around 20km