Nauza till ya Tigopesa na Mpesa

Nauza till ya Tigopesa na Mpesa

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2009
Posts
807
Reaction score
369
Habari wadau,nauza till zangu za mpesa na tigopesa. Tigopesa 900,000 tsh na mpesa 300,000tsh.

Kama unahitaji nipm au nicheki kwa namba 0717412069.
 
Tigo pesa kwa hyo bei utazeeka nayo hata mpesa, ukipata mteja kwa bei hzo nambie nkuongezee laki moja tena
 
Mi ninayo ya tigopesa kwa laki tano tu na mpesa laki mbili tu kama unahitaji njoo pm
 
Habari wadau,nauza till zangu za mpesa na tigopesa. Tigopesa 900,000 tsh na mpesa 300,000tsh.

Kama unahitaji nipm au nicheki kwa namba 0717412069.

wewe tgo pesa labda kwa laki 3 na mpesa ni laki.
 
Huu uzi nnawacwac labda ni wa mwka juz...m pesa ht lak moj tgo pesa lak tatu.
Pole utakesha nazo
 
Ahahahaha huyu kweli jambazi kama sio jambazi basi atakua DECI anauza kwa bei kubwa kiasi hicho au anamaanisha fedha za kiganda na sio za kitanzania?
 
Kwa bei yako hii utakaa sana na hizo TILL zako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom