dingihimself
JF-Expert Member
- Jan 9, 2016
- 9,832
- 20,350
- Thread starter
-
- #341
Mimi nauza pisi moja 23k sasa ukitaka 50k kwa 3 una maana moja nikuuzie kwa 16,000 ambapo hata jumla na sehemu yoyote huwezi pata kadeti bei hiyo kamandaHaHAHA!! Sasa inatosha ngapi?!
Ntakuchek whatsap,..nipo mabibo vina hotel...Karibu mr.
Ndio bei yake hiyo, Upo wapi na unavaa size ngap,? Nicheki watsapp 0657438581
Size 34..Sawa! Unapata
Magu kabana jomba! Nikuandalie 60K basi; sikukuu nini bhana, si nitajifungia ndani!!!Mimi nauza pisi moja 23k sasa ukitaka 50k kwa 3 una maana moja nikuuzie kwa 16,000 ambapo hata jumla na sehemu yoyote huwezi pata kadeti bei hiyo kamanda
Sawa! Angalau hapo KaribuMagu kabana jomba! Nikuandalie 60K basi; sikukuu nini bhana, si nitajifungia ndani!!!
Duh! Angalau kivipi jomba?! Biashara ipo, haipo?!Sawa! Angalau hapo Karibu
Duh! Angalau kivipi jomba?! Biashara ipo, haipo?!
Umeziokota wapi, maana jirani yangu aliibiwa hivi majuzi tu.Wandugu nauza kadeti original tsh.23,000 za kawaida na tsh.25,000 za kuvutika nipo dar es salaam ukiwa dar nakuletea ulipo no yangu 0657438581 au 0773696303
hizo ni baadhi ya kadet karibuniView attachment 547969View attachment 547970View attachment 547971View attachment 547972View attachment 547973
Kama tumeafikiana biashara, tukutane basi Jtano! Si umesema kwa Dar unapeleka mzigo kwa mteja, basi hiyo siku nitakuwa Mbagala! Are we even?Kwani si meandika unaanda 60k
Yeah!Kama tumeafikiana biashara, tukutane basi Jtano! Si umesema kwa Dar unapeleka mzigo kwa mteja, basi hiyo siku nitakuwa Mbagala! Are we even?
Haizitoi rangi hizi kweli?