Nauza suruali za kadeti

dingihimself

JF-Expert Member
Jan 9, 2016
9,180
2,000
Wandugu nauza kadeti original tsh.23,000 ni za kuvutika na staff jeans (office jeans) tsh 22,000 pia jeans 18,000 pamoja na mashati na
t-shirt18,000 nipo dar es salaam ukiwa dar nakuletea ulipo namba yangu 0657438581 WhatsApp pia ipo
hizo ni baadhi ya kadet karibuni
2017-07-22+14.42.jpg
2017-07-22+14.43.jpg
20170720_175429.jpeg
20170720_175528.jpeg
2017-07-22+14.42.jpg

Size kuanzia 30 mpaka 40
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom