Nauza shamba eka 82 mkuranga kila eka 450,000.

Nauza shamba eka 82 mkuranga kila eka 450,000.

Felix

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2014
Posts
903
Reaction score
797
Wadau kwanza nawashukuruni kutumia muda huu kusoma kijitangazo hiki.

1.Nauza shamba langu liko wilaya ya mkuranga km 45 kutoka mkuranga mjini
2.Liko karibu na barabara ya lami iendayo mtwara au lindi au mikoa ya kusini
3.lina hati za serikali ya kijiji
4.Lina mazao ya kudumu kama mikorosho, na mazao mengine kama miogo na mahindi
5.Kutoka barabara ya lami mpaka kufika shamba lilipo ni dakika 4 tu
6.liko barabarani kabasa barabara ya mtaa iendayo baharini. km 30 kutoka shamba lilipo mpaka beach
7.Atakae taka kununua lote bei itashushwa sana
8.Atakae leta mteja, malipo yake yatakuwa ni asilimia 10 ya mauzo yote.
9.Lina faa kwa kujenga shule,kilimo, au kituo cha afya
10.Sababu ya kuliuza, mama mgonjwa sana anatakiwa kwenda india kimatibabu na mimi hela sina.
11.atakae taka wasiliana na mimi kwa namba hii 0763 706821 au email gemstoned.la_mjasiliamali@yahoo.com
 
Sehemu lilipo panaitwaje mkuu? I mean jina la hicho kijiji, kilima hewa au kimanzi chana?
Wadau kwanza nawashukuruni kutumia muda huu kusoma kijitangazo hiki.

1.Nauza shamba langu liko wilaya ya mkuranga km 45 kutoka mkuranga mjini
2.Liko karibu na barabara ya lami iendayo mtwara au lindi au mikoa ya kusini
3.lina hati za serikali ya kijiji
4.Lina mazao ya kudumu kama mikorosho, na mazao mengine kama miogo na mahindi
5.Kutoka barabara ya lami mpaka kufika shamba lilipo ni dakika 4 tu
6.liko barabarani kabasa barabara ya mtaa iendayo baharini. km 30 kutoka shamba lilipo mpaka beach
7.Atakae taka kununua lote bei itashushwa sana
8.Atakae leta mteja, malipo yake yatakuwa ni asilimia 10 ya mauzo yote.
9.Lina faa kwa kujenga shule,kilimo, au kituo cha afya
10.Sababu ya kuliuza, mama mgonjwa sana anatakiwa kwenda india kimatibabu na mimi hela sina.
11.atakae taka wasiliana na mimi kwa namba hii 0763 706821 au email gemstoned.la_mjasiliamali@yahoo.com
 
Nashukuru kwa kutaka kujua mahali lilipo. nafikiri kama kweli unataka kununua ni vyema ukanipigia cm no 0763706821 ili upate maelezo zaidi. ahasante
 
Sehemu lilipo panaitwaje mkuu? I mean jina la hicho kijiji, kilima hewa au kimanzi chana?

Mkuu kilimahewa Ni kijiji changu na ndipo niliposoma primary, kwa maelezo ya muuzaji hapawezi kuwa kilimahewa maana kilimahewa hakuna bahari
 
Nipigie cm yangu upate maelezo zaidi.
 
All the best in your business usiyotaka kuweka wazi location.

Nashukuru kwa kutaka kujua mahali lilipo. nafikiri kama kweli unataka kununua ni vyema ukanipigia cm no 0763706821 ili upate maelezo zaidi. ahasante
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom