Nauza Saa Hii Kwa Mnada....

Nauza Saa Hii Kwa Mnada....

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Posts
5,100
Reaction score
1,955
...atakaetoa dau kubwa itakuwa yake.

Weird_Clock_Hat.jpg
 
balaa ya hii saa ni kwamba battery ni ubongo wako...!!!
 
saa unaivaa kichwani sasa kama ndio nataka kuangalia muda halafu huwa naitumia kofia kuficha upara wangu nitatazamaje hiyo saa mbele ya wanoko.
 
Ukiivaa kofia hii jiandae kusimamishwa watu wasome muda....
 
  • Thanks
Reactions: Paw
Back
Top Bottom