NAUZA MPUNGA - TABORA

CHE GUEVARA-II

JF-Expert Member
Jun 17, 2010
569
250
Habari za asubuhi wadau?
Natafuta wateja niwauzie gunia 175 za mpunga.
Gunia 1 = debe 6 (si chini ya kilo 100)
Bei kwa gunia 1: 60,000 Tshs
Mpunga upo Ndala (Tabora)

0763718328
 

Chiwaso

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
5,537
2,000
Habari za asubuhi wadau?
Natafuta wateja niwauzie gunia 175 za mpunga.
Gunia 1 = debe 6 (si chini ya kilo 100)
Bei kwa gunia 1: 60,000 Tshs
Mpunga upo Ndala (Tabora)

0763718328
Bro kwani kule Ndala, Mwisi, Ziba, Nzega na igunga hakuna wateja? Tembelea kwenye mashine za kukoboa, ni lazima utawapata badala ya kukimbilia huku.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom