tabu kuishi
JF-Expert Member
- Apr 16, 2011
- 353
- 44
Nina mashudu ya alizeti tani 20 nauza yapo mkoani, ukihitaji nakuleteya popote ulipo, kwa mwenye kuhitaji ani sms 0712976729
mi nitachukua yote ila bei yangu ni 300 kwa kilo pia una deliver kigamboni. kwa kilo. kama unataka confirm.Nina mashudu ya alizeti tani 20 nauza yapo mkoani, ukihitaji nakuleteya popote ulipo, kwa mwenye kuhitaji ani sms 0712976729
mi nitachukua yote ila bei yangu ni 300 kwa kilo pia una deliver kigamboni. kwa kilo. kama unataka confirm.
ni ya singida, Moshi au Mbeya -- pia confirm.