Nauza line za Tigopesa sh. 700,000

Nauza line za Tigopesa sh. 700,000

Swordfisher

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Posts
233
Reaction score
37
Nauza line za Tigopesa complete na vitabu vyake pamoja na vitabu vya
kusajilia Tigopesa kwa sh. 700,000 tu. Mwenye kuhitaji ani PM
 
Nauza line za Tigopesa complete na vitabu vyake pamoja na vitabu vya kusajilia Tigopesa kwa sh. 700,000 tu. Mwenye kuhitaji ani PM
bei yote hiyo wakati napata kwa laki tano tu waibie.
 
bei yote hiyo wakati napata kwa laki tano tu waibie.

Sawa Mkuu, si ungeenda kununua? Kama zipo za hata laki sita Nakushauri ukimbie haraka ukachukue. Waache watu wanaozitaka wanunue kwa hii bei unayoiona ni kubwa, watu wameshtuka siku hizi, hawanunui line za magumashi, wanachukua mpya! Seems like inakuuma sana.
 
Hahahha 350k zimejaa kibao mjini hapo. Otherwise useme unauza na salio la 300k ndani yake.
 
Ina maana Tigo kama kampuni mnaujua huu ulanguzi wa bidhaa zenu unaofanywa na wafanyakazi wenu !hii inayoonyesha Tigo kuna njaa kali !
 
Ina maana Tigo kama kampuni mnaujua huu ulanguzi wa bidhaa zenu unaofanywa na wafanyakazi wenu !hii inayoonyesha Tigo kuna njaa kali !
Something is very wrong ,....Haiwezekani hizi line zikawa this expensive kwenye black market.
Hazipatikani kwa kufuata taratibu.
 
Back
Top Bottom